Announcement

Collapse
No announcement yet.

Zallman รุ่นนี้ราคาขายที่พันธ์ทิพย์เท่าไหร่ครับ (รูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Zallman รุ่นนี้ราคาขายที่พันธ์ทิพย์เท่าไหร่ครับ (รูป)

Zallman รุ่นนี้ราคาขายที่พันธ์ทิพย์เท่าไหร่ครับ

แล้วหนักมากไหม เมื่อเทียบกัย Silent tower ครับ
    Last edited by OmniSci; 31 May 2007, 12:04:46.

Originally posted by OmniSci View Post
    Zallman รุ่นนี้ราคาขายที่พันธ์ทิพย์เท่าไหร่ครับ

แล้วหนักมากไหม เมื่อเทียบกัย Silent tower ครับ
    ประมาณ 2250 น่าจะเป็น รุ่น 9700 led ไปดู มีขายอยู่3ร้านได้ เจได Tk busitex

Comment

www.jedicool.com
      www.tkcom99.com

ดูเอาครับ

Comment

เคยไปซื้อ(Cooling) ที่ เจได ต่อไม่ได้ ไปดูที่ busitex ตัวเดียวกันถูกกว่าแถมต่อได้อีกนิดนึง
        ยังไงก็เดินดู-ถาม ซะก่อนแล้วกันเผื่อจะเป็นแค่เฉพาะสินค้าบางตัว
        ขอให้ได้ของดีมีคุณภาพครับ

Comment

น่าใช้โครตตัวเนี่ยะ แต่ราคาค่อนข้างสูงกว่าตัวอื่นหน่อย เกิน2พันซะงั้น มีใครมาปล่อยมือ2บอกด้วยแล้วกัน เหอะๆๆๆ....

Comment

เบากว่า Silent พอสมควรครับ เบา+เย็น

Comment

ขอบคุณครับ
              สั่ง "น้ำ" เรียบร้อยครับ

aquagate ราคาแพงกว่านิดหน่อย

Comment

Working...
              X