Announcement

Collapse
No announcement yet.

zalman 9500LED ที่เย็นที่สุดดดดดดดดดดดดด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเอา 9500 ตัวนี้ ไปติดล่ะก็ มีติดลบครับ

ปล. ภาพนี้มีคนโพสไว้แล้ว แต่จำไม่ได้ว่าอยู่กระทู้ไหนแล้ว

Comment

^
      ท่าจะติดลบ จริงๆ อะ ครับ หุหุหุ

นี้อุณภูมิ ณ.ปัจจุบัน ครับ (ปิดระบบ ความเย็น ละ หิหิหิ)
      35-40c อะ

Comment

ตัวเครื่องครับ
        *ตามรายเซ็นครับ แต่หายไปตัวหนึ่ง นะ CD RW เอาไปทับกระดาษ ละ มันไม่ยอมอ่านแผ่น ละ 555 เศร้า*

Comment

ไม่ให้เย็นได้ไงครับ ดูรอบพัดลมสิครับเป็นล้านรอบเลย ซื้อที่ไหนครับเนี่ย

Comment

บ้านขายเครื่องบินหรอ แรงขนาดนั้น หุหุ
            ล้านรอบ -*-

Comment

ระบบทำความเย็น จ้า
              ZALMAN 9500LED
              ซิลิโคลน ขาวกระปุก 40฿
              แอร์ แคริฟอร์เนีย (15c)
              พัอลม 29" เปิดแรงสุด

Comment

เย็นขนาดน้านยังเล่นพัดลมเข้าไปอีกหรอคับ หนาวววววว อิอิ

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                  เย็นขนาดน้านยังเล่นพัดลมเข้าไปอีกหรอคับ หนาวววววว อิอิ
                  555
                  ไอ้คนเทสมันยังมาดู สถานะการข้างนอกเลย นะ หนาวจนจะอยู่ไม่ได้แล้ว นะ
                  ไอเย็นเต็มห้องเลย หิหิหิ
                  *คอมเราจะใหม้ใหมเนี้ย อะ*

Comment

เอาเข้าไป สนุกเขาหละนั้นหนะ เหอะๆๆๆ จะส่งออกขั้วโลกเหนือแล้วมั้ง....

Comment

ไม่เย็นก็ไม่รู้จะว่ายังไงเเล้วคับ

สุดยอดด
                      เปิดเเบบนี้สักเดือนละะวังกระเป๋าตัง เเบนนะคับ

เอิ๊กๆ

Comment

ตอนนี้จะไป แล้วครับ ได้ที่ ละ
                        เหลือ 2 ขวดข้างบน กินกะเพื่อน 2 คน ตั้งแต่ 6 โมง ละ (ยังไม่รวมข้างล่าง 8 ขวดที่หมด ละ)
                        ไปร้อง คาราโอเกะ กะสาวๆ ดีกว่า 555

Comment

โปรติดตามตอนต่อไป E6600 @ จะไปที่ 4.0 ( 450 x 9 ) ให้ได้

System ด้านล้างยังไม่ได้อัดเต็มที่เลย นะ ทุกอย่างพร้อมแล้ว อยู่ที่ใจผมเท่านั้นและ 555

Comment

ไม่ชวนเลยแฮะ เหอะๆๆๆ หิ้วสาวมาฝากด้วยเน้อ....

Comment

ใส่ตู้เย็นเลยดีกว่าม้าง

Comment

Working...
                              X