Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Window ไม่ได้ครับ...ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Window ไม่ได้ครับ...ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับ

มันขึ้นตามรูปอ่ะครับ....ใครเคยเป็นหรือมีวิธีก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ ทำงานไม่ได้เลย

คาดว่านะจะแผ่นเสียนะครับ อ่านไฟล์นั้นๆไม่ได้

ผลก็เคยเป็นเหมือนกันตอนลงวิน แผ่นเก่าขึ้น พอซื้อแผ่นใหม่มาลง ปรากฏว่าลงได้(แผ่นเก่าเกือบ 3 ปีแล้ว)

ทางที่ดีน่าจะลองเปลี่ยนแผ่นดูก่อนครับ หรือไม่ก็ตัวอ่านเสีย

Comment

เปลี่ยนมา 3 แผ่นแล้วครับ....ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by iaung View Post
        เปลี่ยนมา 3 แผ่นแล้วครับ....ขอบคุณมากนะครับ
        ลองเช็ค DVD Rom ดูครับ

Comment

เรียบร้อยครับ เปลี่ยนทั้ง2ตัวเลยครับ ยังเหมือนเดิมเลย

Comment

ใช้ SP1 หรือ SP2 ครับ
            คาดว่าน่าจะใช้ SP2 ลง
            ลองหา SP1 ลงดูนะครับ

Comment

Originally posted by bidpramool View Post
              ใช้ SP1 หรือ SP2 ครับ
              คาดว่าน่าจะใช้ SP2 ลง
              ลองหา SP1 ลงดูนะครับ
              จะลองหาดูนะครับ

Comment

Working...
              X