Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีพี่ๆคนไหนใช้"abit AB9 quad gt"มั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีพี่ๆคนไหนใช้"abit AB9 quad gt"มั้งคับ

พอดีไปอ่านในQuickPCเดือนมีนามั้งเหงแล้วชอบ พอไปค้นข้อมูลอะไรต่างดูแล้วมันน้อยๆยังไงมะรู้ไม่แน่ใจเลยมาถามความเหงพี่ๆที่เคยใช้มาแล้วหรือมีข้อมูลงับ ประสิธิภาพเปงไง OC ใช้ได้ไหม หน้าตามานเปงี้อ่ะhttp://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=504&page=2
    ขอบคุณล่วงหน้างับ

ไม่ค่อยมีคนในบอร์ดใช้ ABIT มาลากเท่าไรอ่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง

Comment

แรงดีนะ

Comment

เพราะมะค่อยมีคนเล่นนี้แระเลยต้องมาถามความเห็น รู้สึกตัวนี้จะจ่ายไฟดี(มั้งนะ) ที่บ้านมีE6400อยู่จาเอามาอัดซะหน่อย เหงมีแต่คนเล่นDS3ไม่ก็P5B

Comment

ลองไปถามเฮียเล็ก เจ้าของร้าน saveway ดิ เด๋วเค้าอธิบายให้ฟัง

Comment

ผมว่า ตัวนนี้ก้น่าเล่นนะครับ บอร์ดสวยดี มีไฟ led ด้วย หน้าตาดีกว่าพวก asus giga เยอะเลย

Comment

Working...
            X