Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบอกว่าแจ่มงับ กับ 8800GTS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบอกว่าแจ่มงับ กับ 8800GTS

Galaxy 8800GTS 320MB OC แต่ผมคล๊อกเพิ่มนิดหน่อยให้เท่ากะอีกยี่ห้อนึงเป็น 575/1800 งับ แล้วเอา ATI Tools ปรับพัดลมให้เป่า 100% ตลอดเวลา แล้วเอา Viso Propeller Dual มาติดสล๊อตที่อยู่ด้านบนของการ์ดจอ เป่าลงมาด้านหลังการ์ดจอ (แต่ปรับพัดลมมันแค่รอบต่ำเองงับ) ตอนนี้การ์ดจอ Idle 55 องศา Load ที่ 62 องศางับ หุ หุ เย็นสบายดีแต๊ๆ

ยินดีด้วยครับ น่าจะเป่าอัดดีกว่าครับ

Comment

ระวัง ไฟติดนะครับ ไฟไหม้อะ อิอิ

Comment

อืม เยื่ยมครับเป็นแนวความคิดที่แจ๋ม
        ปวดหัวจริงๆกับความร้อนเจ้านี้

Comment

Originally posted by interbot View Post
          ระวัง ไฟติดนะครับ ไฟไหม้อะ อิอิ
          ไม่ต้องห่วงครับ มันยัง***งจากการ์ดจอประมาณ 2-3 มิลงับ อิอิ แต่มันเย็นดีจัง เลยไม่ค่อยกังวลเรื่องร้อนแล้วแฮะ วันนี้ได้ ASUS Silent Knight มานาบ CPU แล้ว มันเย็นเท่า 9500LED เลยแฮะ แต่คงต้องรออีกหลายวัน กว่า MX-1 มันจะเข้าที่เข้าทาง

Comment

อืม.................. เย็นดีนะครับแค่ 62

Comment

ของแจ่มจริงๆ คงใช้ได้อีกนาน

Comment

ระวัง ฝุ่น ด้วยล่ะครับ

Comment

ใครเอาเครื่องดูดฝุ่นมาติดไว้ในเคส อิอิ

Comment

Working...
                  X