Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องประกันของ synnex ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องประกันของ synnex ครับ

คือแรมผมมันเสีย แล้วมันมีประกันของ synnex อยู่ ไม่ทราบว่าเครมที่ไหน ที่เราสามารถเครมแล้วได้ตัวใหม่มาเลยครับ แถว เสรี ซีคอน มีหรือเปล่าครับ เพราะแถวนี้ไกล้บ้านผม ขอบคุณครับ

มีที่รับเคลมอยู่ที่พันทิพย์ครับ ไม่ก็ไปที่สำนักงานใหญ่เลยก็ได้ น่าจะชัวร์กว่า ลองเข้าเวบดูครับว่าอยู่ที่ไหน www.synnex.co.th

Comment

เข้ามาดู อยากรู้เหมือนกัน
      Last edited by aOSpEEd; 1 Jun 2007, 11:58:26.

Comment

ใกล้ที่ไหนก็ไปที่นั่นเลยคับ คราวก่อน HHD เอาไปเครม เค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย ใช้เวลาไม่ถึง5นาทีประทับใจมากๆ แต่ว่าเค้าจะมีป้ายบอกไว้ว่าอย่างไหนเครมได้ อย่างไหนเครมไม่ได้

Comment

Originally posted by Amagin View Post
          มีที่รับเคลมอยู่ที่พันทิพย์ครับ ไม่ก็ไปที่สำนักงานใหญ่เลยก็ได้ น่าจะชัวร์กว่า ลองเข้าเวบดูครับว่าอยู่ที่ไหน www.synnex.co.th
          ปกติใช้เวลาเคลมนานไหมครับ

Comment

ขอตอบแทนแล้วกัน อย่างแรกเลยก็โทรเช็คของกับเค้าก่อน ถ้าของมีเค้าสามารถเปลี่ยนให้ได้เลยคับ

Comment

Originally posted by ASBK View Post
              แล้วแต่ว่าของเปลี่ยนในสต็อกมีหรือไม่ครับ ถ้ามีก็เปลี่ยนให้เลย ถ้าไม่มีคงต้องรอหน่อยอ่ะครับ แล้วแต่ของด้วยครับ

Comment

Working...
              X