Announcement

Collapse
No announcement yet.

battlecruiser คร้าบบบ ถามไร หน่อย คร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• battlecruiser คร้าบบบ ถามไร หน่อย คร้าบบ

คือ ผม ดี จาย มาก ที่ มี คน ใช้การ์ดจอรุ่น น่าสงสารเหมือน ผม ฮือๆๆ 7800gt คือ พี่ เล่น vegusปรับได้ แค่ไหน ครับ ผม ต้อง
    800*600เลย อนาถจัง ผม ชื่อ พีท น่ะ ครับ อิอิ ยิน ดีที่รู้จักคับ(บัง คับ)

น่าจะสุดลงตัวบน res ที่สูงกว่านี้นะครับ

Comment

น่าจะปรับได้สูงกว่านี้นะครับ

Comment

ทำไมต้องเป็นผมด้วย -3-

เกมส์นี้ มันกระตุกจริงๆเลย *-*

ตอนแรกโหลดบิทเสร๊จ หวังเต็มที่เล่นลื่น

ลองกับ A3000+ 7300GT ram 1GB low หมด เล่นได้แค่ 640*480 แถมกระตุกด้วย *0*

พอเอามาลองกับเครื่องตัวเอง 6300@3.5 + 7800GT ram 2GB

จริงๆก็เปิดสุดได้เหละ 1280*1024 Full หมด แต่เล่นไม่มันส์

[เปิด High หรือ low ภาพมันก็สวยหมดแหละ สำหรับเกมส์นี้]

สุดท้าย เล่นที่ 1280*1024 Low หมด ปิด HDR ด้วย ถึงจะเล่นลื่นได้อารมณเดียวกับ Counter Strike

เกมส์นี้ set ปุ่มดีๆนะ แล้วจะเล่นได้คล่อง

[ผมหลอน เพราะเล่น Quake Fear Farcry BF CS Oblivion doom prey ในเวลาเดียวกัน]

**ลอง test กับ 3200+ X550 Rungames แทบไม่ขึ้น

Comment

Working...
        X