Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรลาก 3600+ 65nm กับ M2N หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรลาก 3600+ 65nm กับ M2N หน่อยครับ

แบบว่าไม่เคย Over clock เลยครับ

ขอแบบละเอียดๆเลยนะครับ จะเอาไปลองดูครับ

บอกสเปคทั้งหมดมาก่อนครับ จะได้แนะนำให้ได้ถูกต้องหน่อย

Comment

3600+ 65nm
      M2N
      Galaxy 7900 Gs
      kington 667 1 Gb

ครับ

Comment

Originally posted by sadhalem View Post
        3600+ 65nm
        M2N
        Galaxy 7900 Gs
        kington 667 1 Gb

ครับ
        M2N ตัวไหนครับ ใช่ M2N-E รึเปล่า
        Kingston 667 เนี่ยชิพอะไรครับ ช่วยส่องดูแล้วมาบอกด้วย

Comment

M2N ธรรมดา ครับ
          kington Chip hynix ครับ

Comment

Originally posted by sadhalem View Post
            M2N ธรรมดา ครับ
            kington Chip hynix ครับ
            M2N จบครับ!!! OC แทบไม่ได้เลย หุ หุ น่าจะเล่น Asrock Alive มากกว่าครับ

ปล. ผมไม่เคยเล่น M2N มาก่อนเลยไม่กล้าแนะนำครับ แล้วไม่เห็นมีใครเอามาลากด้วย
            ไว้รอท่านที่เคยใช้มาช่วยบอกดีกว่าครับ ขออภัยจริงๆ

Comment

ทดแรม ลงมา 533

ลด HT จาก 1600 มาที่ 800

ปรับ FSB ไปเลย ลองดูที่ 250 ก่อน แล้วค่อย ลากไปเรื่อยๆ น่าจะได้สัก 270 up นะ (ซิงค์เดิมๆ)

(ถ้าไม่ไหว อีก สุดท้ายเลย ทดแรมที่ 400 ลองดูครับ)

Comment

บอกแล้วให้ใช้ กิก เกี่ยวป้าววะนี้

Comment

ลองดันไปเลือยๆๆ อาจได้นิดหน่อย

Comment

Working...
                  X