Announcement

Collapse
No announcement yet.

:+: ที่อเมริกา Ram รุ่นไหนน่าเล่นคับ :+:

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้เปิดหูเปิดตายิ่งนัก ปรกติดูแต่แรมที่ขายกันในบ้านเราอะครับ

ดูยาวเลยผม อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่มาแนะนำ

ล่าสุดเพื่อนสั่งเจ้า Crucial Ballistix PC2-8500 Tracer Memory Kit เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ได้ของเมื่อไหร่จะให้ nutto1150 เทสดูครับ

Comment

ว้า...เสียดายจัง

ผมอยากให้เล่น CellShock จังครับ มันใช้ PCB 8 layers น่ะ แถมเป็น D9GKX ด้วยครับ กะรอชมความแรงเต็มที่เลยเนี๊ย...

Comment

Originally posted by poon4209 View Post
          ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่มาแนะนำ

ล่าสุดเพื่อนสั่งเจ้า Crucial Ballistix PC2-8500 Tracer Memory Kit เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ได้ของเมื่อไหร่จะให้ nutto1150 เทสดูครับ
          ว้าวๆๆๆ อยากเห็นไฟมันจังเลย อย่าลืมเอารูปมาให้ดูด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by ARES View Post
            ว้า...เสียดายจัง

ผมอยากให้เล่น CellShock จังครับ มันใช้ PCB 8 layers น่ะ แถมเป็น D9GKX ด้วยครับ กะรอชมความแรงเต็มที่เลยเนี๊ย...

แหม่ ผมก็อยากเห็นความแรงของ CellShock เหมือนท่านแหละครับ

แต่งบของ nutto1150 มีจำกัดน่ะสิครับ ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by poon4209 View Post

แหม่ ผมก็อยากเห็นความแรงของ CellShock เหมือนท่านแหละครับ

แต่งบของ nutto1150 มีจำกัดน่ะสิครับ ฮ่าๆๆ

งั้นที่ท่านซื้อมาก็เหมาะแล้วครับ ถ้ามันแพงกว่าเยอะมันก็ไม่น่าเล่นแล้วล่ะ อิอิ

รอชมความแรงนะครับ ผมก็อยากเห็นแรมติดไฟ ..

Comment

Working...
              X