Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันของ sis ไม่ทราบว่าเคลมที่ไหนครับ ที่พันทิพย์มีหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันของ sis ไม่ทราบว่าเคลมที่ไหนครับ ที่พันทิพย์มีหรือเปล่า

ประกันของ sis ไม่ทราบว่าเคลมที่ไหนครับ ที่พันทิพย์มีหรือเปล่า เพราะสะดวกพันทิพย์ที่สุดเลย(ใกล้สุดแล้ว) ใครทราบบ้างครับช่วยบอกหน่อยครับ ชั้นไหนอยู่ตรงไหน

เคยเอาฮาร์ดดิสก์ของซัมซุงประกัน SIS ไปเคลมที่ร้านไซเบอร์แคร์(ถ้าตาไม่ฝาดเห็นมีอยู่ทั้งชั้น 4 และ 5 ของพันธ์ทิพย์) นานมาแล้ว เดี๋ยวนี้ยังเหมือนเดิมหรือเปล่าไม่แน่ใจ ยังไงซะ ถ้าสะดวกก็น่าจะลองแว่บเข้าไปดู

Comment

Working...
    X