Announcement

Collapse
No announcement yet.

การใส่แรม 4 ช่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การใส่แรม 4 ช่อง

ใส่แรม 4 ช่อง แล้วลากไม่ไปหรอครับ สรุปผมจะเอา
    Ram Hynix FP-Y5 Week ใหม่ ๆ เอา แค่ 800 4-4-4-12 เพราะผมก็ใช้ วีคใหม่อยู่ก้ลากได้ถึงนั้นแต่ไม่รู้ว่าถ้าใช้ อีก 2 ตัว มานจะได้ไหมอะ ครับ ใครที่ เล่น แรม 4 ตัวแล้ว ลาก ไปไกล ๆ บอก
    หน่อย ครับ

Originally posted by MaKuBeck View Post
    ใส่แรม 4 ช่อง แล้วลากไม่ไปหรอครับ สรุปผมจะเอา
    Ram Hynix FP-Y5 Week ใหม่ ๆ เอา แค่ 800 4-4-4-12 เพราะผมก็ใช้ วีคใหม่อยู่ก้ลากได้ถึงนั้นแต่ไม่รู้ว่าถ้าใช้ อีก 2 ตัว มานจะได้ไหมอะ ครับ ใครที่ เล่น แรม 4 ตัวแล้ว ลาก ไปไกล ๆ บอก
    หน่อย ครับ
    ลองดูครับ แล้วบอกหน่อย นะ ครับ เผื่อจะไปได้ไกล นะ

Comment

Working...
    X