Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD WD 160G Sata2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD WD 160G Sata2

ไอ้ตรงที่เป็นสีแดงมันเกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ ลองเอาไปใส่กับเครื่องอื่นก็ไม่เป็น
    เครื่องผม AM2 X2 3600+ 65nm,Asus M2N-E,Kingmax 1G*2 667,Forsa 7300GT 128/128 DDR3 เคสและพาวเว่อของ G-View,ซีดีรอม 2 ตัว
    ปล.ตอนนี้ใส่ HDD Seagate 80G Sata2 ไม่ได้ พอเปิดแล้วเหมือนไฟเข้าแล้วก็ดับ งงมากเดิมใช้ตัวนี้แท้ๆ

อ่าดันหน่อย

Comment

ไม่มีครายตอบเลยยย

Comment

ยังไม่มีใครมาตอบดันต่อไป

Comment

ฮือๆๆๆๆ ทามมายมะมีใครตอบเลย

Comment

Claim ครับ อาจเป็นตัวที่หลุด QC ก็ได้นะ มีถมไป ขายเป็นล๊อตๆ อ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ แต่แปลกตรงไปใช้กับเครื่องอื่นไม่เป็นไรอ่ะ

Comment

Working...
              X