Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปร้าน tk มา ....เห็นมี ANDY อยู่หลายตัวนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปร้าน tk มา ....เห็นมี ANDY อยู่หลายตัวนะครับ

เห็นมี ANDY อยู่หลายตัวนะครับ .. น้องคนที่ชื่อปอน อะนิสัยดีจัง แนะนำผมนานทีเดียว ....เลยได้พัดลม silverstone กลับมา 1 ตัว ...

w.ผมจองแล้ว ล้อเล่น ถ้ามีใครไปอีก ผมฝากเช็คที่tkหน่อยครับ ราคาninja rev.b กับandy samuหน่อย แล้วเอามาลงทีครับ ขอบคุณมาก
    Last edited by legendofsud; 1 Jun 2007, 22:31:20.

Comment

ชื่อปอนเหรอ เหอะๆๆๆ ไม่เคยถามชื่อเลยซะทีแฮะ....

Comment

ผมก็เพิ่งซื้อเมื่อวานครับ เห็นเหลืออีกก็เยอะครับ เค้าว่าว่าAndyออกวันละ2-3ตัว

Comment

ผมชอบครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ 55+

Comment

หมายถึงผู้ชายป่าว? -*- ที่ชื่อปอน

Comment

Originally posted by KNVB View Post
              หมายถึงผู้ชายป่าว? -*- ที่ชื่อปอน
              ใช่ครับ

Comment

ราคา Andy 1850 บาท ต่อเค้าลดให้ 50 บาท (สอยมาวันนี้เอง)

Comment

Working...
                X