Announcement

Collapse
No announcement yet.

cd-rom เก่าๆเอามาทำไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cd-rom เก่าๆเอามาทำไรได้บ้าง

ตอนนี้มี cd-rom drive อยู่ครับ อยากเอามันมาดัดแปลงบ้าง ไม่ทราบว่าจะหาประโยชน์ยังไงกับมันได้อีกอ่ะ

แหะๆๆๆๆ

Comment

แต่งหน้าเคสครับ เอาให้เต็มที่

หรือไม่ก็ เอาไปทำ Frontpanel+แอมป์หูฟังก็ได้ คลิ๊กที่ sig ผม

Comment

เหมาะ................ทับกระดาษครับ
        ไม่เหมาะ.............พวงกุญแจ
        เหมาะ................ที่ระลึก (pioneer slot)
        ไม่เหมาะ.............ขายต่อ (ถ้าเสีย)

Comment

เอาไปบริจาคครับท่าน เด็กมากมายกว่าครึ่งประเทศยังไม่มีปัญญาได้จับคอมเลย
          ในขณะที่เรามีของเหลือใช้ ถ้าไม่ลำบากนักก็ถือว่าเป็นการลดช่องว่าของสังคมครับ
          ได้ประโยชน์ สบายใจ และไม่ลำบากด้วยครีบ
          Last edited by Radioactive; 2 Jun 2007, 00:28:28.

Comment

Originally posted by Radioactive View Post
            เอาไปบริจาคครับท่าน เด็กมากมายกว่าครึ่งประเทศยังไม่มีปัญญาได้จับคอมเลย
            ในขณะที่เรามีของเหลือใช้ ถ้าไม่ลำบากนักก็ถือว่าเป็นการลดช่องว่าของสังคมครับ
            ได้ประโยชน์ สบายใจ และไม่ลำบากด้วยครีบ
            (-/l\-) ชอบความคิดท่านคับ

Comment

ถ้าบริจาคจริงก็ควรครบชุดหน่อยนะท่าน ไปแต่cd-romอย่างเดียว เขาจะใช้กันยังงัยเนี่ยะ เหอะๆๆๆ....

Comment

Working...
              X