Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT จะเล่นเกมไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT จะเล่นเกมไรได้บ้างครับ

เล่นเกมส์หนักๆเกมไรได้บ้างครับ ผมเล่นแบบไม่เปิดสุดนะครับ เล่นธรรมดาครับ ทีแรกกะจะเอา 7900แต่กลัวใช้ไม่คุ้มอะครับ เลยมาดู 8600GT แทนครับ

ส่วนใหญ่ผมเล่นแต่เกมส์ออนไลน์ครับ แล้วถ้าพวก FEAR + Need 8600GT จะเปิดสุดได้ไหมครับ ขอบคุนคับ

ผมกลัวว่าเวลาเกมที่ใช้ DX10 มาแล้ว8600GTมันจะเป็นตัวอ่อนละซิ..ถึงตอนนั้นคงกระตุกละมั้งครับ..ใช้7900+DX9 ก้อคงใช้ได้ไปอีกนาน..ถึงตอนนั้นเปลี่ยนก้อยังไม่สายนะ

Comment

ครับ ส่วนมากผมเล่นแต่เกมส์ออนไลน์อะครับ

Comment

ที่ผมใช้เล่นโหดๆก็ STALKER กับ Gothic3 ปรับ High ก็โอนะครับไม่กระตุก

Comment

ได้ทุกเกมส์ครับ อยู่ที่ว่าแต่ละเกมส์จะปรับได้ขนาดไหน

Comment

อ๋อครับ ขอบคุณมากครับผม

Comment

อีกนิดนะครับ ถ้าเล่น FEAR+NEED เปิดสุดพอไหวมั้ยครับ ผมกลัวซื้อ7900GS มาแล้วใช้ไม่คุ้มน่ะครับ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                อีกนิดนะครับ ถ้าเล่น FEAR+NEED เปิดสุดพอไหวมั้ยครับ ผมกลัวซื้อ7900GS มาแล้วใช้ไม่คุ้มน่ะครับ
                Need นี่ไม่เคยลอง แต่ FEAR นี่เคยลองใน ex.point เปิดสุดได้สบายๆฝุ่นเป็นฝุ่นเลย

เสียแต่ถ้าการ์ดมันร้อนเหลือเกิน

Comment

รอ8600gts ออก256bit ค่อยหนีไปเล่น

Comment

256bit มาวันไหนครับ

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์ที่ออกมาในตอนนี้เลยครับ ปรับสุดๆได้ทุกเกมส์ อาจมีกระตุกบ้างในบางเกมส์ ก็ลดๆลงมาหน่อย

vga 2 ตัวนี้มันแรงพอกันโดยเฉพาะ พวก 8600gt Oc ทั้งหลาย เกมส์ๆเดียวกัน เล่นได้เหมือนกัน
                      ปรับได้เหมือนกัน ถ้าไม่เอามาวัดกันให้เห็นตัวเลข ก็ไม่รู้หรอกว่า คุณกำลังเล่นเกมส์ กับ VGA ตัวไหนอยู่ ยังไงผมก็ว่า ซี่รี่ย์ 8 แน่นอนกว่า เว้นแต่ว่า คุณจะเปลี่ยน VGA ภายในไม่เกิน 1-2 ปีนี้ ก็เลือกตัวไหนก็ได้

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                        256bit มาวันไหนครับ
                        รอไปอ่ะครับ ถ้าไม่ร้อนของ หรือซื้อได้แค่ทีเดียวแล้วใช้ไปfor future ผมว่า ใช้7 ไปก่อน ถึงตอนที่เกมdx10 เกลื่อนออกมา ตอนนั้นเปลี่ยนก้อยังไม่สายครับ

Comment

Working...
                        X