Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งค์ซื้อร้านไหนดีมันเปลี่ยนให้เราไหมหมดประกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งค์ซื้อร้านไหนดีมันเปลี่ยนให้เราไหมหมดประกันไหม

คือผมมือไหม่อะลาก E4300 มา 2.7 มันร้อนแล้วอะพี่ BAT 6111 แนะนำ 120 Extreem ครับผมสนใจแล้วซื้อร้านไหนดีมันประกอบให้เราไหมแล้วหมดประกันไหม

เพิ่มเติมนะแล้วถ้า CPU เจ้งจะเอาไปเครมต้องเก็บซิ้งเก่าไว้ด้วยใช่ป่าว

Comment

กำไม่มีใครตอบเลยตอบที

Comment

เอามาประกอบเองก็ได้นี่ท่าน แวะTKกับJEDI เปรียบเทียบราคากันดู ชอบร้านไหนค่อยว่าเอา

เรื่องCPUเนี่ยะ ไม่เคยเคลมแฮะ แต่เก็บไว้ให้ครบดีกว่าแหละ กันดีกว่าแก้....

Comment

Originally posted by bebadboy_chart View Post
          คือผมมือไหม่อะลาก E4300 มา 2.7 มันร้อนแล้วอะพี่ BAT 6111 แนะนำ 120 Extreem ครับผมสนใจแล้วซื้อร้านไหนดีมันประกอบให้เราไหมแล้วหมดประกันไหม
          ถ้าจะซื้อก็ตามท่านข้างบนเลยครับ ไม่ TK ก็ Jedi ถามทั้ง 2 ร้านเลย ร้านไหนถูกกว่าก็ซื้อที่นั่น

Originally posted by bebadboy_chart View Post
          เพิ่มเติมนะแล้วถ้า CPU เจ้งจะเอาไปเครมต้องเก็บซิ้งเก่าไว้ด้วยใช่ป่าว
          เก็บไว้แต่บัตรรับประกันก็พอครับ

Comment

เคยถามร้านในเครือของ Com7 ว่าถ้าซีพียูเจ๊งจะเคลมต้องทำไงบ้าง เขาบอกต้องเอาซิงค์กะพัดลมเดิมของมันและบัตรรับประกันไปด้วย แสดงว่าซิงค์กับพัดลมเดิมก็ยังทิ้งไม่ได้ (ว่าที่จริง ถึงทิ้งไปก็ยังหาซื้อจากที่อื่นมาใช้ได้อยู่ดีนิ)

Comment

แล้วเจไดมันประกอบให้เราไหมเราทำไม่เป็นอะ

Comment

Working...
              X