Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้มี group test 8800GTS320mb จังเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้มี group test 8800GTS320mb จังเลยครับ

ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดีครับเพราะมีออกมามากมายเหลือเกิน ความเร็วพื้นฐานจากโรงงานผมไม่แคร์ครับ แต่อยากทราบว่าการ์ดตัวนั้นคล็อกไปได้ไกลเท่าไหร่เท่านั้นเอง คือเป้าหมายในการเลือกซื้อของผม ความสวยไม่จำเป็น เพราะยังไงก้อเปลี่ยนซิงค์เป็นHR-03อยู่แล้ว เท่าที่ผมไปสำรวจตลาดมาก็เห็นจะมี
    Point Of View / Spark / Galaxy / XFX / Asus / Winfast / Zotac
    ไม่รู้จะเลือกยี่ห้อไหนดี อยากให้มีคนจับมาทำ group test จังเลยครับ

Originally posted by savagepong View Post
    ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดีครับเพราะมีออกมามากมายเหลือเกิน ความเร็วพื้นฐานจากโรงงานผมไม่แคร์ครับ แต่อยากทราบว่าการ์ดตัวนั้นคล็อกไปได้ไกลเท่าไหร่เท่านั้นเอง คือเป้าหมายในการเลือกซื้อของผม ความสวยไม่จำเป็น เพราะยังไงก้อเปลี่ยนซิงค์เป็นHR-03อยู่แล้ว เท่าที่ผมไปสำรวจตลาดมาก็เห็นจะมี
    Point Of View / Spark / Galaxy / XFX / Asus / Winfast / Zotac
    ไม่รู้จะเลือกยี่ห้อไหนดี อยากให้มีคนจับมาทำ group test จังเลยครับ
    http://www.guru3d.com/

เลือกดูนะ

Comment

ขอบคุณครับท่าน

แต่เข้าไปหาแล้วไม่เจออ่ะครับ มันอยู่ที่ใดน่อ ขอลิงค์ได้มะครับ ผมยิ่งอ่อนภาษาด้วย

Comment

ขอบคุณครับท่านหัวเกียร์ ตอนนี้พอจะตัดสินใจได้ส่วนหนึ่งครับ แต่ผมอยากทราบจริงๆครับว่า ยี่ห้อทั้งหลายที่วางขายอยู่ในบ้านเราเนี่ย ตัวไหนจะอัดไปได้เยอะสุดครับ จริงๆแล้วอยากรู้แค่นี้แหละครับท่าน(แล้วตูร่ายมาซะยาวเชียว)

Comment

ต้องอาศัยดวงครับ การ์ดแต่ละตัวความสามารถในการ OC ไม่เท่ากันครับ

Comment

Working...
          X