Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ E6600 week30 จับคู่กะ dark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไฟแรมอัดไปเท่าไหร่ครับ แร๊ง แรง

Comment

สุดยอดมากกกกกกกกกกกก

Comment

แรงมากๆเลยครับ วีค30ตัวนี้

Comment

Originally posted by Amagin View Post
          ต้องแล้วแต่ week ด้วยนะครับ เห็นบาง week กินไฟซะ 1.7-1.8 เลยที่ 4G
          อ่าขอบคุณคับ ^^ ของผมมันไปไม่ค่อยจะถึงดวงดาวซักเท่าไหร่เลย กับ น้องดำเนี่ย

Comment

ขอ config หน่อยได้ไหมคับ แบบว่าจูนไม่เป้นคับ ขอเป็นไกล์ลายหน่อยคับ ขอหน้าเซ้ดไฟด้วยก็ดีคับ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
              ต้องแล้วแต่ week ด้วยนะครับ เห็นบาง week กินไฟซะ 1.7-1.8 เลยที่ 4G
              1.8 เลยเหรอครับ มีคนเคยใช้ไหมครับ
              p35 DS3R มัน 1.6 แล้ว 1.8 เลย
              ไม่กล้า 1.8 ครับ

Comment

Originally posted by TonOak View Post
                1.8 เลยเหรอครับ มีคนเคยใช้ไหมครับ
                p35 DS3R มัน 1.6 แล้ว 1.8 เลย
                ไม่กล้า 1.8 ครับ
                1.8 อย่างน้อยๆต้องระบายความร้อนด้วยน้ำครับ เห็นฝรั่งเล่น LN2 กันเลยทีเดียว หุ หุ

Comment

โอ้วโน่ว รอผมบ้างนะคับ แรงหลายๆ

Comment

3D mark ครับ

Comment

ได้การ์ดแจ่มๆหละก็ คะแนนกระฉูดแน่....

Comment

Originally posted by dears View Post
                        ได้การ์ดแจ่มๆหละก็ คะแนนกระฉูดแน่....
                        เค้าบอกแค่นี้ก็เทพพอแล้วครับ กลัวเพื่อนจะตามไม่ทัน

Comment

เล่นน้ำหรือเล่นลมครับผม

ผมเล่นลม4กิกจอฟ้าตลอดเลยไปไม่ถึงดวงดาวซักที ตอนนี้3.86 ยังไม่นิ่งได้ที่เลย

Comment

ตามมาติดๆ หิหิหิ (เดี้ยงเหมือนกัน 555)
                            เทสได้แป๊บเดียวเอง ดับเปิดไม่ติดเลย อะ (ต้องรื้อประกอบใหม่หมดเลย 555 ^^" เซ็ง...)
                            แต่ไม super PI สู้ท่านไม่ได้ หว่า สงสัย CL หลวมไป นะ หุหุหุ

Last edited by TWK.; 4 Jun 2007, 12:23:33.

Comment

4.32 O_o

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                                ตามมาติดๆ หิหิหิ (เดี้ยงเหมือนกัน 555)
                                เทสได้แป๊บเดียวเอง ดับเปิดไม่ติดเลย อะ (ต้องรื้อประกอบใหม่หมดเลย 555 ^^" เซ็ง...)
                                แต่ไม super PI สู้ท่านไม่ได้ หว่า สงสัย CL หลวมไป นะ หุหุหุ

มันต่างกันตรง Dark นี่แหละครับที่ DQ6 สู้ไม่ได้

Comment

Working...
                                X