Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนพัดลมมา....Andy+Silverstone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนพัดลมมา....Andy+Silverstone

ผมว่าสีพัดลมมันโดไปมั๊ยครับ ....แต่ประสิทธิภาพ แจ่มมากเลย ..อิอิ

กี่รอบอะครับ เคสสวยจังเลย
    เห็นราคาแล้วซื้อไม่ลงT_T ตอนนี้ใช่LED TT 1700 เอง -*-

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      กี่รอบอะครับ เคสสวยจังเลย
      เห็นราคาแล้วซื้อไม่ลงT_T ตอนนี้ใช่LED TT 1700 เอง -*-
      2400 - 2700 คับ ไม่แน่ใจ แหล่ ใว้หลายรอบหล่ะไม่มีตังซื้อ

Comment

2400 ใช้อยู่

Comment

2400 ครับ แต่ว่าเช็คดูมันหมุนจริง 2250-2280 เองนะ

Comment

มี DVD-RW รุ่นที่ผมอยากได้ด้วย ขายไหมครับ 55+

Comment

ลดไปกี่Cครับ ผมติดAndyพัดลม1800rpm ลดแค่2c น่าผิดหวัง ว่าจะแกะมาใส่ใหม่และ

Comment

ผมลดไป 3 'c นะ พัดลมเป็น้ TT สีฟ้า 2000 รอบ

Comment

DVD-RW รุ่นไหนเหรอ ....

Comment

Working...
                  X