Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยสั่งของจากwww.pcresource.co.thบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยสั่งของจากwww.pcresource.co.thบ้างครับ

www.pcresource.co.th

ใครมีประสบการณ์ มาเล่าสู่กันฟังทีครับ

ไม่เคยซื้อจากเว็บอ่ะครับ เคยดูอย่างเดียว ของเค้าดูจะเดิมๆ ไม่ค่อยอัพเดท เหมือนไปซื้ออุปกรณ์คอมแถวต่างจังหวัดอะไรประมาณนั้น แต่ว่าของหลายอย่างเค้าก็น่าสนใจหลายๆที่ก็หาซื้อไม่ได้เหมือนกัน

edit นะครับ

เข้าไปดูมาใหม่แล้ว ของเยอะโคดๆ หุๆ รายละเอียดเยอะดี
    Last edited by dogdog; 2 Jun 2007, 18:27:47.

Comment

เค้าขายให้แต่dealerไม่ใช่หลอครับ

Comment

ร้านอยู่ที่พันธุ์ทิพย์

เคยไปซื้อ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
          เค้าขายให้แต่dealerไม่ใช่หลอครับ
          เอ๋? งั้นหรือครับ

ใครรู้บอกที

Comment

ร้านนี้บริการดีครับ พนักงานก็น่ารักดี เมื่อก่อนไปแวะเวียนบ่อย แต่หลังๆที่ผมไม่ค่อยได้เข้าไปเพราะ ถ้าเทียบกะร้านอื่นออกจะขายของแพงไปหน่อย แต่ก็อย่างว่า ร้านเค้าก็ขายของที่ร้านอื่นไม่ค่อยจะมีเหมือนกันนะ

Comment

มีร้านอยู่ที่พันทิพย์
              แนะนำ ถ้าอยู่ใน กทม และของที่ซื้อราคาเกิน 1000 บาท ให้ไปซื้อเองเลยดีกว่าคับ เพราะมันอาจจะมีปัจจัยหลายๆอย่าง ที่การซื้อผ่านเนตไม่ค่อยสะดวกนัก อย่างความเสียหายจากการขนส่ง ความล่าช้า หรือของมีตำหนิแล้วเราไม่ชอบ
              พวกสั่งซื้อผ่านเนต เหมาะกับคนที่อยู่ต่างจังหวัดเท่านั้นล่ะครับ

แต่ไปซื้อของเอง มันมักจะไม่ได้รุ่นที่ตั้งใจไว้อ่ะดิ มักจะเกินงบประจำเลย

Comment

ผมอยู่ต่างจังหวัดเป็นลูกค้าประจำของเว็บนี้ ไว้วางใจได้ครับ การบรรจุหีบห่อก็ปรานีต ของก็ได้ตามสเป็คที่สั่งไม่มีตำหนิหรือย้อมแมวครับ
                สรุป เชื่อถือได้ครับ

Comment

ดีครับ เคยสั่งเหมือนกัน สินค้าอัพหน้าเว็บรวดเร็วดีครับ ส่วนเรื่องราคาต้องดูเป็นดัวๆ ครับ

Comment

Originally posted by phethai View Post
                    ผมอยู่ต่างจังหวัดเป็นลูกค้าประจำของเว็บนี้ ไว้วางใจได้ครับ การบรรจุหีบห่อก็ปรานีต ของก็ได้ตามสเป็คที่สั่งไม่มีตำหนิหรือย้อมแมวครับ
                    สรุป เชื่อถือได้ครับ
                    2007 ยังอุสาขุดนะครับ

Comment

ผมว่าน่าจะดีนะ เพราะอย่างน้อย ของที่หลายร้านไม่มีแต่ที่นี่กลับมี

Comment

Working...
                      X