Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุป อันไหนดีกว่าครับ เหลือ 3 อันและ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สรุป อันไหนดีกว่าครับ เหลือ 3 อันและ

โทดทีครับ เปนคนที่เข้าใจอะไรยากอะครับ

ตกลงอันไหนดีกว่าครับ
    pentium4 541 3.2GHz
    pentiumD 820 2.8GHZ
    pentiumD 920 2.8GHz

ขอบคุนคร้าบบบบบบบบบ

เป็นผม ผมเลือก pentiumD 920 2.8GHz

Comment

ง่า มีมาเพิ่มไห้อีกอัน

pentiumD 915 2.8GHz

ดูไห้ทีครับอันไหนดีสุด
      ขอบคุนคร้าบ

Comment

920 ครับบบ

Comment

ตามตัวเลขเลยครับ

Comment

pentiumD 920

Comment

แล้วลองลงมาอะครับ

Comment

ถ้าความเห็นผมจะเรียงจากแรงมากไปน้อยดังนี้ครับ
                -----------------------------------
                pentiumD 920 2.8GHz
                pentium4 541 3.2GHz
                pentiumD 820 2.8GHZ

Comment

แต่พี่ครับ คะแนน PCMark, Cinebench 2003(1xCPU), Cinebench 2003(2xCPU), 3DMark
                  pentiumD820 ได้คะแนนเยอะกว่า PentiumD920 อะครับ
                  เอามาจากนิตายาสาร CHIP

Comment

PentiumD920 FSB 800 ช้ากว่า pentiumD820 ที่ FSB 533
                    --------------------------------------------------
                    คะแนนนิตยสาร chip คะแนนอกมาแปลกนะครับ
                    --------------------------------------------------
                    ลองดูให้ดีใหม่นะครับ คะแนนบางอย่างในการทดสอบ แต้มยิ่งน้อยจะยิ่งดีครับ ลองเช็คดูใหม่นะครับ
                    ถ้า 820 ไวกว่า ผมก็งง เหมือนกัน เพราะดูแล้วสเป็คต่ำกว่า ราคาก็ถูกกว่า แล้ว อินเทลจะออก 920 มาทำตลาดแทนทำไมครับ อิอิ

Comment

ถูกแล้วครับ แน่นอน ดูหลายรอบแล้วครับ คะแนนยิ่งเยอะยิ่งดี
                      820 ยังชนะอยู่ดีครับ - -

Comment

Working...
                      X