Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเคสที่มีอยู่ไปเจาะทำ air-duct เพิ่มเติมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าใจถึง เจาะโลด

Comment

ท่านbattlecruiser ตระแกรงใหญ่ซื้อร้านไหนงะ อยากได้อันใหญ่รายเดิมๆๆแบบนี้

เคสคุณ battlecruiser ถ้าตระแกรงใหญ่กว่านี้สวยมาก หิหิหิ ขอบๆๆแลบ ร่อยขรุขระ หิหิหิ

Comment

อมรครับ 12 CM 25บาท มีขายทุก size

หรือร้าน TCT ก็ได้ 30 บาท

Comment

อา ขอบคุณคับท่าน battlecruiser เดี่ยวไว้ไปหามาใส่มั้ง หิหิหิ

Comment

อยากได้ตระแกรงของกรองหลังพัดลมหลังเคสเลยครับ มันจะดุ สีดำด้วย

Comment

อย่าไปทำแอร์ดัส เยย หนวกหูเปล่า ไม่ค่อยได้ประโยชน์หรอกครับ ติดพัดลม 12" เลยดีกว่า 2 ตัว 4 ตัวก็ตามแต่ใจชอบ

Comment

Working...
              X