Announcement

Collapse
No announcement yet.

scan virus ตัวไหนดีๆบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• scan virus ตัวไหนดีๆบ้างคับ

ช่วยแนะนำที

พูดได้คำเดียว NOD32

Comment

พูดได้สามพยางค์ว่า น๊อด สาม สอง

Comment

nod 32 กะ mcafee อะฮะ พี่ ดีทั้งคู่

Comment

nod32 ผมใช้อยู่ ก็ ok ดี

อันอืนก็

antivir
          AVG
          avast
          kaspersky
          bitdefender ตัวนี้บางที่ให้เป็นอันดับ 1 ของโลกนะ

Comment

ถ้า NOD32ดี ก็ลองเอาไปใช้กัน แผ่นแท้เวอร์ชั่นภาษาไทย ด้วย ต้องขอบคุณคุณทอฝัน S ที่หามาฝาก

http://athena.divshare.com/launch.php?f=811874&s=cc8

Comment

norton2005 เก่า แต่ไม่กินเครื่อง (แถมยังอัพเดตdefได้จนถึงปัจจุบัน)

ลองใช้แล้วจะรู้ซึ้งถึงรสพระธรรม

Comment

NOD32 ครับ ใช้ง่าย อัพเดทเร็ว และกินสเปคน้อยสุดๆ (ของเค้านิยม)

Comment

NOD 32 ครับขวัญใจมหาชน

Comment

แหวกแนวมหาชนมั้งอ่ะ Avast ไปเลยพี่น้อง....

Comment

อาจจะมีที่ดีกว่า
                      -แต่สำหรับผม ใช้น๊อตเบอร์สามสิบสองครับ ขันให้แน่ๆ.. เครื่องไม่หลวม คับครับ.. ไปเที่ยวได้ทั่วโลก อิอิ..

Comment

Working...
                      X