Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2140 จะคู่กะใครดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2140 จะคู่กะใครดี

จะจับกะ m/b ตัวไหนดีครับ o/c นิด ๆ
    เน้นเสถียร ประสิทธิภาพและสมรรถนะสูง

Originally posted by cobra View Post
    จะจับกะ m/b ตัวไหนดีครับ o/c นิด ๆ
    เน้นเสถียร ประสิทธิภาพและสมรรถนะสูง
    งบเท่าใหร่ นะ

Comment

ผมมี 965 อยู้หลายตัวที่ดีและ OC นิดหน่อย ไม่มีปัญหา

gigabyte ds3 4200
      asus p5b 4500
      asus p5b-e 4900
      dfi dark 4950 ครับ
      ดีทั้งนั้น

Comment

งบคงไม่เกิน dark ^^"
        แต่ที่ดู ๆ 965 ก็จะราคาประมาณนี้เลยครับ สี่พันต้น ๆ กลาง ๆ ปลาย ๆ มีหมด
        ไปดู 9XX ตัวอื่น ก็ไม่ค่อยแน่ใจ เยอะเหลือเกิน
        เลือกมาที่ 965 ก็จะมีกรอบ ไม่กว้างเกินไป ราคาก็โอเคแหละครับ รับได้
        เหลือแต่มาเลือก ยี่ห้อกะรุ่น

Comment

DFI ครับ

Comment

P5B-MX 1 เสียงครับ

ปล.หัวถูกต้องคู่บอร์ดถูก

Comment

ดา(ร์)ก ก็น่าเล่นดีน่ะครับ
              ถูก แรง แถมดูโหดๆอีก

เสียวประกันอ่ะ มันเวิกไหมครับ

Comment

ก็ประกันร้าน TK พันทิพย์น่ะครับ ประกันดีมากครับ

ปล. DFI-P965 Infinity Dark น่ะครับ

Comment

ตอนนี้ก็มีตัวเลือก
                  ds3
                  p5b ละก็ dark เด๋วต้องเก็บข้อมูลต่ออีกซักนิดสส์

Comment

Working...
                  X