Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมาส์กับกล้องผมมันตีกันครับช่วยผมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมาส์กับกล้องผมมันตีกันครับช่วยผมด้วยครับ

เวลาเสียบ USB ของกล้องเข้ากับคอมฯ...ซักพักเมาส์มันจะค้างครับ แต่เวลาไม่เสียบกล้องก็จะไม่เป็นอะไรใช้ได้ดีเป็นปกติ ไม่รู้จะแก้ยังไงดี guruช่วยบอกวิธีแก้ให้หน่อยครับ

นั่นสิถ้า usb พังจะซ่อมได้ไหม

Comment

มันตีกัน ก็นัดวันให้มันมาเคลียกันสิครับ ค่อยๆพูดค่อยๆจา จบลงด้วยดี

- - เกกี่ยวเรอะ -*-

Comment

ถ้าเอาเม้าส์ไปเสียบช่องอื่นหล่ะครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
          ถ้าเอาเม้าส์ไปเสียบช่องอื่นหล่ะครับ

ก็เป็นเหมือนกันครับ ลองแล้ว ทุกช่องเลย ทั้งข้างหน้าข้างหลังเลยครับ

Comment

ผมก็เป็นแต่ผมต่อ hub อะครับแล้วก็เอา เมาส์ มาเสียบกับ hub แล้วตอนผมเสียบ flash drive เมาส์มันก็จะใช้ไม่ได้สักแปบ แล้วก็มาใช่ได้เหมือนเดิม

Comment

Working...
            X