Announcement

Collapse
No announcement yet.

_______ปรับ SOUND ยังไงดี____________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• _______ปรับ SOUND ยังไงดี____________

ผมใช้ DS4 อัพ driver sound ตัวหใม่แล้ว จึงอยากรู้ว่าเพื่อย มี tipปรับsound ยังไงให้มันเพราะๆ
    ตอนนี้ของผมก็OK พอเปลี่ยน driver BASS หนักมั่กๆๆ อยากให้มาฟังจาก ลำโพง 10 กว่าปีแล้ว

ไม่มีคนให้ความคิดเห็นเลย

Comment

เพราะหรือไม่อยู่ที่คนฟังครับ ถามคนอื่นจะไปเหมือนกันได้ยังไง

ปรับเหมือนกัน ลำโพงไม่เหมือนกัน เสียงก็ไม่เหมือนกันแล้วครับ

ปรับตามที่ชอบ ดีที่สุดครับ
      -------
      ของผมไม่ปรับอะไรเลย เค้าอัดมายังไงก็ฟังแบบนั้น

Comment

ปรับแต่แบบเนี่ยะ
        แต่ต้องไปจัดการใน jetaudio อีกทีนะ เพื่อความเมามัน เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
        X