Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอเกมส์ทั้งหลาย มีเครื่องใครยัดแรมลงไปถึง 4 G บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าซื้อแล้วไม่เดือดร้อนตัวเอง แล้วสบายใจที่ได้ซื้อ ผมว่าก็ซื้อเถอะครับ

Comment

แถวละประมาณ 10 วัตต์

ถ้าใช้งานทั่วไป ย้ำใช้งานทั่วไป สำหรับผมแล้วไม่เห็นความแตกต่างเลย<<หรือว่าผมยังไม่ถึงจุดนั้น

แต่ถ้าใช้กับงานเฉพาะด้านอันนั้นไม่รู้เหมือนกันครับ ( [1:1] [1:1])

แต่!! มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มีครับ

Comment

FP-Y5 4ตัวเลยครับ แต่ระวังของปลอมนะครับ

Comment

ผมใส่ 3 gb ครับ ใส่ของ g skill HK ครับ ผมว่ามันไม่ได้เร็วมากอะไรขนาดนั้นเลยครับ

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
            ปัจจุบัน 64 bit กาตุกกว่าคับ 32 bit ไม่ว่าจะ company of hero / THQ / Infernal หรืออีกหลายๆ เกมส์ เพราะ ว่ามันไม่ ซัพพอร์ต 5555555555555 ลงไปก็เล่นไม่ได้ กาตุกนรกเลย ก๊ากก ลองมาแว้ว
            เพราะมันต้องเสียเวลา emulate โค้ด 32 bit ไงครับ
            Last edited by Yoshimitsu; 8 Jun 2007, 00:13:48.

Comment

ผมไม่รู้ครับ ของผม 1 กิ๊ก ยังมีความสุขดีครับ

Comment

OS Vista กับเกมส์ยังไม่ค่อยJoinกันดีเลย

Comment

Working...
                X