Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ หูฟัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ หูฟัง

ผมจะเลือกซื้อ Px200 กับKSC35 อันไหนน่าใช้กว่ากันอะครับ

ผมว่า px200 มันจะนุ่มกว่าตัว ksc35 นะคับ

Comment

เน้นเบส Ksc 35 เน้น ใส เบสนุ่ม px200 ไม่ก็ KSC 75 ครับ

แต่สำหรับผมนะ แนะนำ KSC 35

Comment

ผมชอบฟังแนวร็อคอะครับ

Comment

KSC35 แน่นอนคับ

Comment

200มันเสียงกลางพุ่ง สูงมาเรื่อยๆใสๆ ต่ำต้องเงี่ยหูฟัง
            อีกอย่างนึง มันทำให้เสียงนักร้องหวานแหลมขึ้นครับ ถ้าฟังเพลงผู้หญิงก็ดีไปถ้าฟังเพลงผู้ชายมันกลายเป็นตุ๊ดได้

35ไม่เคยฟังแต่เป็นผมจะซื้อportaproเพราะไดร์ฟเวอร์เดียวกันแต่มันเท่กว่า
            75มันไดร์ฺฟเวอร์คนละตัวกับ35นะครับ
            เค้าว่า35มันเบสเยอะใช้ได้นะ ไว้ฟังร็อค โอ๊วเย้ๆ

Comment

KOSS Portapro ครับ ฟังร็อคมันดีมาก แหลมใส เบสแน่น รายละเอียดระยิบระยับ ไดรเวอร์เดียวกับ
              KSC 35 แต่ใส่ง่ายกว่า และสวยกว่า (แพงกว่านิดหน่อย)

Comment

น่าจะได้ลองฟังเปรียบเทียบนะครับ
                คอมมาร์ทน่าจะมีให้ลองนะ ^^

Comment

เป็นผมเลือก ksc35 ครับ px200 เสียงมันแหลมๆแปลกๆไส่ลำบากไงไม่รุ้

Comment

Working...
                  X