Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับบอร์ด Gigabyte DS3 Rev 3.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับบอร์ด Gigabyte DS3 Rev 3.3

บอร์ด Gigabyte DS3 Rev 3.3
    ใส่การ์ดจอได้ 2 ตัวป่าวคับ กลัวไม่แรงคับ เพราะตอนี้จะใส่ 7900GS ไว้อนาคตจะซื้อมาเพิ่มอีกตัวคับ
    ตอนนี้ตังไม่พอคับ

ไม่ได้ครับ ต้อง DS4 ครับถึงจะใส่การ์ดได้ 2 ตัว (SLI)

Comment

จาย 7900 ไปซื้อ8800 ตัวเดียว ดีกว่ามากมายครับ

Comment

บอร์ด Gigabyte DS3 Rev 3.3 ไม่ได้ก๊าบๆๆๆ
        ขาย7900GSทิ้ง เล่น 8800 แรงกว่า 7900GS 2ตัว นะผมกว่า งามตากว่าด้วย
        DS4 มัน ATI นิครับ SLI รอผู้รู้

Comment

คือว่าตอนนี้งบไม่พออ่ะครับ ผมควรใช้แบบไหนที่ใส่ 2 ตัวแล้วแรงครับ
          ผู้รู้ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

ผมว่านะครับ ใช้1ตัวไปพรางๆก่อน พอมีงบแล้วขาย แล้วก็+เงินที่มีอยู่ครับ เล่น88 หรือถ้ามันออกตัวใหม่มาก็ซื้อตัวใหม่มาก็ได้ครับ แล้วแต่ชอบ

Comment

DS4 มัน Crossfire ครับ chipset 965 ของ intel ทำได้แต่ crossfire จ้า
              SLI ต้อง chipset ของ Nvidia น่ะครับ

Comment

จะใช้การ์ดคู่แล้วคุ้ม มั้นต้องมีตังซื้อตัวTOP มาทำครับ

Comment

Working...
                X