Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อของในงานคอมมาร์ทดีมั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อของในงานคอมมาร์ทดีมั๊ยคับ

คือว่าผมจะซื้ออุปกรณ์คอม มาประกอบเองอ่ะคับ กะว่าจะไปซื้อที่งานคอมมาร์ท วันที่ 16 อ่ะคับ ไม่ทราบว่าหากเราซื้อในงานกับไปซื้อที่ พันทิพย์หรือเซียร์ ราคามันจะต่างกันมากไหมคับ แล้วในงานจะมีอุปกรณ์ให้เลือกซื้อเยอะหรือเปล่าคับ ผมอยู่ต่างจังหวัดน่ะคับพอดี ช่วงวันที่ 16พ่อเข้าไปกรุงเทพพอดีก็เห็นว่ามีงานก็เลยว่าจะไปซื้อในงาน ทุกท่านช่วยให้ความเห็นหน่อยนะคับ ขอบคุณคับท่าน

น่าจะถูกกว่าครับ

เปิดbootแข่งกัน แย่งกันsale

Comment

ขอบคุณคับ ท่านอื่นๆความเห็นเป็นอย่างไรตอบด้วยนะคับ

Comment

จะถูกก็เฉพาะแรมละครับ ส่วนอย่างอื่น ซื้อที่เซียร์ไม่ก็ที่พันธุ์พิทย์ก็ได้นะครับ คอนเฟริ์มจากงานที่เพิ่งผ่านมานะครับ

Comment

รอไปเด๋วก็ถูกเองแหละ ตามกลไกการตลาด

Comment

ซื้อในงานมีของแถมติดไม้ติดมือ(พวกตุ้กตา หมวก ค้อนเป่าลม เข็มกลัด สติ๊กเกอร์แปะเครื่อง)

ซื้อพันทิปไม่มีของแถม

จบ ฟันธง ชึ้บๆ

Comment

ซื้อแล้วไม่มีปัญหาก็ดีครับแต่ถ้ามีปัญหาก็น่าเหนื่อยใจ

Comment

ถ้าอย่างนั้นซื้อนอกงานดีกว่าใช่ไหมคับ
                กลัวซื้อมาแล้วมีปัญหาคับ หรือเอายังไงดีคับ

Comment

ถ้าซื้อของพวกที่ไม่ค่อยมีปัญหาอย่าง จอ ก็น่าซื้อครับ....แต่ถ้ากะจะไปยกเครื่องใหม่แนะนำว่าอย่าดีกว่าครับ เพราะบางร้านเราก็ไม่รู้ว่ามันมีตัวตนจริงๆรึป่าว ซื้อไปถ้าเสียจะเอาไปเคลมที่ไหน.......ไปหาซื้อตามร้านที่เรามั่นใจดีกว่าครับ สบายใจกว่าเยอะ

Comment

ประกอบเครื่องต้องที่พันทิพย์ ส่วนAccessories ต่างๆที่ commart มีหลายอย่างที่ถูกกว่าแต่ก็ถูกกว่าไม่มากประมาณ 100-400บ.โดยประมาณแต่มีของแถม

Comment

Working...
                    X