Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คเท่านี้ใช้ Delux 350-400 Watts พอมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คเท่านี้ใช้ Delux 350-400 Watts พอมั้ยครับ

X2 3600+
    Asrock Alive Nf6-VSTA
    GF7300 GT Maxx เทียบกับ 8500Gt อันไหนดีและคุ้มกว่ากันครับ
    Kingston ddr2 667 1GB
    Case Cooler Master Centurian5

Hd 160x2 คือ2ตัวครับใช้ของเก่า
    DVD-RW 1 ตัว ของเก่า

คือ มีงบแค่ประมาณหมื่่นหนึ่งอ่ะครับไม่พอที่จะซื้อ Enermax เพราะเอาเคส Cooler Master ไปด้วยเลยคิดว่าจะใช้ของ Delux350 Watts แทนไม่รู้มันจะมีปัญหาทีหลังหรือเปล่าครับ หรือจะแนะนำให้ลดให้เพิ่มอะไรก็แนะนำทีครับ หรือว่าเคส Cooler Master ไม่ต้องเอาดีมันจำเป็นมั้ยครับ ถ้าเทียบกับเคสทั่วๆไป ถ้าไม่เอาก็คงซื้อ PSU Enermax ได้ หรือเอาเป็นเคส Delux แบบที่มี PSU ให้เลยดี ราคาประมาณ1500 เคสตัวนี้ใช้ดีมั้ยครับใจก็ชอบๆอยู่เพราะมันถูกดี

เหลือๆครับ

Comment

แนะนำเอาเคสของ Delux ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X