Announcement

Collapse
No announcement yet.

*0*เคสไม่มียี่ห้อ mod โชว์ใส *0*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *0*เคสไม่มียี่ห้อ mod โชว์ใส *0*

เห็นเคสเก่า ๆ อยู่ไม่รุจะเอาไปทำไร เลย ตัด ตัด ตัด และ ตัด เอาอะครีลิคมาแปะแทนฝาเดิมดีก่า เลยเป็นอย่างนี้

-----------------------------------------------------------------------

Last edited by musashishime; 4 Jun 2007, 14:33:25.

ต่อ ๆ

-----------------------------------------------------------------------
    Last edited by musashishime; 4 Jun 2007, 14:32:42. Reason: วิจารย์ผมด้วย

Comment

วานเพื่อน ๆ ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยนะครับว่า จะทำสีอะไรดี ให้ โครง มันตัดกับอะคลีลิค ใส ๆ นี่ดี ข้างในว่าจะทำเป็นสีขาวนวล ๆ แต่โครงข้างนอกล่ะ

---------------------------------------------------------------------------
      Last edited by musashishime; 4 Jun 2007, 14:33:06.

Comment

รก ดีจริงๆครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          รก ดีจริงๆครับ
          อิอิ ก้อแน่สิครับ มันยังไม่เสร็จนิ ต้องทำสีโคลง อีก เสร็จแล้วคงจะดีก่านี่อะมาง

------------------------------------------------------------------------

Comment

ดูเป็นศิลปะดี

Comment

ผมว่าดูมืดไปหน่อยตอนปิดไฟอะ น่าจะหาไฟมาติดนะครับ

Comment

-*- เหมือนป่าเลย

Comment

มืดอะ

Comment

จัดอีกหน่อยแจ่มเลย

Tuniq tower ใหญ่ติด psu เลยป่าวท่าน

Comment

ยังไม่เสร็จครับพี่น้อง ต้องการความคิดเห็น ในเรื่องของ สี โครงอีกนิด รีบ ๆ จิง ลกไง ต้องถอดมาพ่นสีโคลงอีก เลยไม่ได้จัดสาย ทำเสร็จแล้วคงจะเนียน ว่าแต่ สีโครงสีไรดี อ่า ...............

Comment

ผมว่า พ่นสีให้เป็นสีดำ แล้วก็จัดสายให้สวยๆก็งามแล้วครับ

Comment

มะรุมมะตุ้ม จัดสายอีกนิดสวยเลยครับ

Comment

เหมือนมีเงู เขียวเลื้อยอยู่ข้างในเลยคับ จัดสายดีๆน่ะสวยเลย

Comment

ผมว่าที่สีภายในน่าจะทำสีที่มันสว่างกลางคืนนะครับ มันจะดูสวยขึ้นนะครับ แล้วขอบนอกก็พ้นสีดำจะได้ดูเค้มขึ้น

Comment

Working...
                              X