Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน POWER MEMORY เครมที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน POWER MEMORY เครมที่ไหนครับ

พอดีมี SDRAM ประกัน POWER MEMORY LIFE TIME ไม่รู้จะไปเครมที่ไหนครับ
    ที่เซียร์รังสิต มีร้านไหนที่รับเครม
    ขอบคุณครับ

ด้านหลังเขียน TECH COMPUTER ครับ
    สงสัยจะต้องทิ้งแน่ เพราะไม่มีคนรู้จักเลย

Comment

เคยเข้าเว็ปเขาครับ แต่ลืมชื่อเว็ปไปแระ จำได้ว่าศูนย์ใหญ่อยู่ที่เซียร์รังสิต แต่ไม่รู้อยู่ตรงไหน ไปหาเองละกัน

Comment

Originally posted by burmkung View Post
        เคยเข้าเว็ปเขาครับ แต่ลืมชื่อเว็ปไปแระ จำได้ว่าศูนย์ใหญ่อยู่ที่เซียร์รังสิต แต่ไม่รู้อยู่ตรงไหน ไปหาเองละกัน
        ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X