Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามโง่ๆๆ ปิดเสียงตอนเราเปิดหน้าต่างทำไง- -+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามโง่ๆๆ ปิดเสียงตอนเราเปิดหน้าต่างทำไง- -+

ตอนปิดหน้าต่าง(XP)ขึ้นมามันมีเสียงเอฟเฟครำคาญมากครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ บร์อดนี้คนเห่งๆๆเยอะอยู่แล้ว ว่ามะ

ตัวนี้อ่ะเปล่าหว่า ลองดู....
    (Close.......อ่ะ)
    ไม่งั้นลองหาในWindowsนี่แหละ ไม่รู้ตัวไหน เหอะๆๆๆ....

Comment

ลองตอบเเบบโง่ๆดูบ้างนะครับ

ก็ปิดลำโพงสิครับ มันก็ไม่ดังเเล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
        ลองตอบเเบบโง่ๆดูบ้างนะครับ
        ก็ปิดลำโพงสิครับ มันก็ไม่ดังเเล้ว อิอิ
        โอ้โห!!!! โดนใจคนแก่ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

กำพอดีใส่หูฟังแล้วฟังเพลงอยู่แล้วก็เล่นเน็ตด้วยครับ
          *-*
          ขอบคุณคุณเดียร์ ที่แนะนำครับเดี่ยวลองดูก่อน

Comment

ทำได้แว้ว*-*
            ขอบคุณพี่dears ครับ

Comment

Working...
            X