Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูคอม ออฟฟิตผมบ้าง 754 ยังไม่ตาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหมดุของผมมั้ง

Comment

..

Bus เเรมผมขึ้น 235 ก็ดับเเล้ว - -" ตอนนี้ ไว้ 209 ได้ 2.43 ghz

ผมก็ได้ 2.5 กว่าๆ อ่ะดีมะดีขึ้นได้อีก

เเต่ยังมีข้อสงสัย มันต้องใช้น้ำช่วยหรือ ต้องมีพัดลมเสริมอะไรหรือเปล่า กลัวระเบิดคาหน้าอ่าครับ

ตอนนี้ ผมคาอยู่ 2.4 ลดจาก 2.5 เพราะคอม ค้างรอบนึกเลยลดเลย

เมนบอร์ด เหมือนเจ้าของกระทู้เป๊ะๆ >< Sempron 2800+ 754 lol

Comment

[QUOTE=ผู้มาเยือน;70181]Bus เเรมผมขึ้น 235 ก็ดับเเล้ว - -" ตอนนี้ ไว้ 209 ได้ 2.43 ghz

ผมก็ได้ 2.5 กว่าๆ อ่ะดีมะดีขึ้นได้อีก

ตอนนี้ ผมคาอยู่ 2.4 ลดจาก 2.5 เพราะคอม ค้างรอบนึกเลยลดเลย

เมนบอร์ด เหมือนเจ้าของกระทู้เป๊ะๆ >< Sempron 2800+ 754 lol

อ้าวเเล้ว Oc Cpu ไปมันก็ทำงานหนักขึ้นใช่มะงับ มะใช่หรอครับ

Comment

.

Bus เเรมผมขึ้น 235 ก็ดับเเล้ว - -" ตอนนี้ ไว้ 209 ได้ 2.43 ghz

อ้าวเเล้ว Oc Cpu ไปมันก็ทำงานหนักขึ้นใช่มะงับ มะใช่หรอครับ

Comment

..

ผมจาตอบอาไรเยอะเเยะนี้ ขอโต๊ด ทีนะคับ - -"

Comment

ผมควรจะเเก้ไข หรือ เพิ่มเติมอะไรมั้ยคับ ช่วยให้คำเเนะนำที บัส Ram ท่ามันเกิน 235 มานจะดับงับ นี้อัดได้อีกนะคับ

เเต่ผมพาไป 2.5 มันค้างรอบนึง ผมลดมา 2.4 เลยงับ

ผมต้องติดพัดลมหรือ เครื่องช่วยไรมั้ยครับ
              Last edited by scottape; 23 Oct 2006, 17:44:38.

Comment

แรงชนะ ฆนแ ฤ กะ 478 ไปมากมาย

Comment

Socket A กับ 478 แรงเกินไปมากมาย กลัวๆ

Comment

Working...
                  X