Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกคู่ชีวิตค่ายไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกคู่ชีวิตค่ายไหนดี

ระหว่างชุดเพนเทียมดี กับ เอเอ็ม2 เลือกน้องค่ายไหนดีครับให้เหมาะสมกับห้องพัดลมหน่ะ

AM2ครับ Pentium D ไม่น่าเล่นครับกินไฟแล้วก็ร้อนด้วย

Comment

ผมว่าระบุรุ่นที่จะซื้อเลยดีกว่าครับ ถ้าจะขอความเห็นครับ แบบนี้มันกว้างไป บอกไม่ถูกครับ

Comment

Originally posted by getsaiyaman View Post
        ระหว่างชุดเพนเทียมดี กับ เอเอ็ม2 เลือกน้องค่ายไหนดีครับให้เหมาะสมกับห้องพัดลมหน่ะ
        Core 2 Duo ดีมั้ย :P

Comment

Core 2 Duo หรอท่าน งบไม่ถึงครับขอเป็น Duo ก็พอครับ

Comment

กัดฟัน core 2 duo ดีกว่านะผมว่า

Comment

Dual Core ก็พอครับ แล้วไปลงกัน VGA Card เยอะๆดีกว่า หรือ AMD รุ่นที่ใกล้เคียง เรื่องความร้อนไม่ต้องห้วงมากก็ได้ แค่ให้เคสดีๆ Ok แล้ว

Comment

จะเลือกคู่ชีวิต คุณก็ต้องเลือก คนที่คุณรักสิครับ....

Comment

ไม่ต้องกังวลเรื่องความร้อนครับ ถ้างบคุณจำกัด เพราะว่า CPU รุ่นใหม่ๆ ที่ร้อนๆ ก้อมีแต่พวกที่ความเร็วสูงๆ ราคาแพงๆ เท่านั้นล่ะครับ (ตกลงจะดีใจดีมั้ยเน่ย)

Comment

เอาเป็นรุ่นๆดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X