Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้อยากได้ง่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้อยากได้ง่า...

ช่วยแนะนำ RAM 2GB หั้ยหน่อยคับ ใช้ไรดีราคาเท่าไร
    และเมนบอร์ดด้วยครับ...งือๆๆ..

ไม่รู้จะแนะนำอะไรครับ ยังไม่รู้เลยว่าจะใช้ CPU SOCKET อะไร ใช้เพื่นวัตถุประสงค์อะไร(เล่นเกมส์ หรือตัวเลขในการ OC ) และงบเท่าไรครับ

Comment

ใช้ทำอะไร งบเท่าไหร่ ที่ถามมามันกว้างมากครับ แรม2GBมันมีตั้งแต่2500ยัน2หมื่นครับ จะได้แนะนำตามความเหมาะสม

Comment

มีงบ5000อ่ะ เน้นเกม

Comment

G.skill DDR2 F2-6400PHU2-2GB PK
          PC6400/800 2GB (1GBx2) 4-4-4-12 / 5100 บาท

Comment

เอาให้ละเอียดกว่านี้หน่อยซิครับ จะให้แนะนำบอร์ด ยังไม่รู้มี CPU อะไรอยู่ เลยครับ

Comment

Working...
            X