Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อLCD Monitorช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อLCD Monitorช่วยหน่อยครับ

คือมีงบอยุ่6500-7000 อยาได้17นิ้วครับ อยากทราบว่า ซื้อยี่ห้ออะไรดีครับ แล้วประกันของอะไร แล้วถ้าเป็นDVI port 2 portเลยจะราคาแพงกว่ามั้ยครับ ขอบคุนสำหรับผู้อ่านและผู้ตอบครับ

งบขนาดนี้ ซื้อ sumsung 940BW 19" wide ได้เลยอ่ะครับ
    ใช้รุ่นนี้อยู่ OK ครับ

Comment

DVI port 2 port จะเอาไปทำไรอ่ะครับ
      เด๋วนี้ได้ 19 wide เลยนะครับ งบเท่านั้นอ่ะ

Comment

Originally posted by PowerHUB View Post
        งบขนาดนี้ ซื้อ sumsung 940BW 19" wide ได้เลยอ่ะครับ
        ใช้รุ่นนี้อยู่ OK ครับ
        ตามนี้งับ จะซื้อเหมือนกัน

Comment

19เถอะครับ 17มันเก่าไปแล้วตอนนี้ ซื้อมาเสียใจภายหลังแน่

Comment

เห็นมี ACER จอกระจกอยู่นะครับ AL1732A มั้งครับ 7 พันกว่าๆ

Comment

Working...
            X