Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องx2 5200+ จะใช้M/b รุ่นไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องx2 5200+ จะใช้M/b รุ่นไหน

ถ้าใส้ แอทลอน x2 5200+ เเล้วใช้m/b :ASUS M2N-SLI Deluxe จะดีไหมครับหรืออยากให้ใช้ของยี้ห้อไหนดีมีงบประมาณ5500 บาทครับ เเล้วมันจะเเรงไหมครับ

Originally posted by ohuangg View Post
    ถ้าใส้ แอทลอน x2 5200+ เเล้วใช้m/b :ASUS M2N-SLI Deluxe จะดีไหมครับหรืออยากให้ใช้ของยี้ห้อไหนดีมีงบประมาณ5500 บาทครับ เเล้วมันจะเเรงไหมครับ
    ดีครับ

Comment

ตอนนี้ตัวเลือกบอร์ด AM2 น้อยมากๆ หายไปไหนหมดไม่รู้ M2N-SLI Deluxe กะ M2N-E มี 2 ตัวนี้แหละที่หาได้ง่ายๆหน่อย รุ่นสูงกว่านี้ ก็ ต้องสั่ง หรือไม่ก็ไปคบ DFI มีทั้ง NF570SLI กะ NF59SLI ที่ร้าน TK อ่ะ ของเยอะ

Comment

Working...
      X