Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RAM drive มันเป็นไรหว่าบอกหน่อยพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-RAM drive มันเป็นไรหว่าบอกหน่อยพี่

คือเวลาใส่แผ่นไปที่เป็นดีวีดี มันก็จะกลายเป็น CD DRIVE เฉยคือไม่เห็นฟายในแผ่นอะพี่ ลืมบอกไปของ ซัมซุงครับ และก็พึ่งลงวินโดวมา ยังไม่มี power dvd เกี่ยวไหม แล้วมันต้องมีไดว์เวอร์ไหมถึงจะเห็น รบกวนด้วยตอนซื้อมาไม่เห็นมีไดว์เวอร์เลย
    Last edited by theanchai056; 5 Jun 2007, 22:05:53. Reason: เราเคมได้ไหมแบบนี้

ไม่เกี่ยวครับ อยู่ที่คุณภาพของ DVD-RAM drive กะ แผ่น เองอ่ะครับ

ถึงไม่มี ไม่มี power dvd ก็ต้องเห็น file ครับ

Comment

Working...
    X