Announcement

Collapse
No announcement yet.

Webcam Oker 12.0M ไม่ต้องลง Driver

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Webcam Oker 12.0M ไม่ต้องลง Driver

OKER 386 FULL HD1080P Auto Focus
    เหนือกว่าด้วยฟังก์ชั่นปรับความคมชัดอัตโนมัติในตัว

รูปแทน
    ความละเอียด: 2.0M พิกเซล 12.0M พิกเซล จากโปรแกรมคอมพิวเตอร์
    อัตราต่อเฟรม:1920*1080 ต่อ30fps
    อินเตอร์เฟซ : USB 2.0
    อัตราเสียง: 48dB
    คุณภาพเลนส์: สูง
    ระยะโฟกัส: 30mm-อินฟินิตี้
    ระบบปฏิบัติการที่รองรับ:
    Windows 2000/XP/Vista/7
    Mac OS X: รุ่น 10.4.8 สามารถใช้ได้ใน UVC
    ความต้องการของระบบ:
    เครื่องคอมพิวเตอร์หรือแล็ปท็อปที่มีพอร์ต USB
    CPU เพนเที่ยม 1 GHz หรือสูงกว่า
    ฮาร์ดดิสก์พื้นที่ว่าง กว่า 500MB
    หน่วยความจำ(RAM) 256MB
    การ์ด VGA DirectX 9.0
    เป็นของใหม่
    ประกัน 7 วัน
    ราคา 1099

OKER OE-183

รูปแทน
    ความละเอียด 2 ล้านพิกเซลและสามารถปรับความละเอียดสูงสุดได้ถึง 10 ล้านพิกเซล
    อัตราส่วนในการแสดงผลของภาพ 30 เฟรมต่อวินาที
    สนับสนุนการเชื่อมต่อแบบ USB 1.1 และ USB 2.0
    อัตราส่วนสัญญาณภาพต่อสัญญาณรบกวน 48 dB
    เป็นของใหม่
    ราคา 550

Webcam Oker 177 (16.0M) มือสองใช้งานได้ปกติ ราคา 269 รวมส่งลงทะเบียน ประกัน 7 วัน มีอยู่หลายตัว

รูปแทน
    (ไม่ต้องลง Driver) W7 64 Bit & Mac OS ใช้งานได้ครับ
    ความละเอียด 2 ล้านพิกเซลและสามารถปรับความละเอียดสูงสุดได้ถึง
    16 ล้านพิกเซล โดยใช้ Software สนับสนุน
    อัตราส่วนในการแสดงผลของภาพ 60 เฟรมต่อวินาที
    ใช้งานจริง 30 เฟรมต่อวินาที (60 เฟรมต่อวินาที ผ่านโปรแกรม)
    สนับสนุนการเชื่อมต่อแบบ USB 1.1 และ USB 2.0
    อัตราส่วนสัญญาณภาพต่อสัญญาณรบกวน 48 dB
    ใช้เลนส์แก้วมีคุณภาพดี
    ระยะโฟกัส 30mm-infinitive
    รองรับระบบปฏิบัติการ Windows 2000/ME/XP/VISTA
    และ Mac OS x: Above version 10.4.8 สามารถใช้ได้กับ UVC
    W7 64 Bit ใช้งานได้
    ความยาวของสายโดยประมาณ 4 ฟุต ครึ่ง
    มี Built-in Mic
    มีมือสองสภาพดีใช้งานได้ปกติ

Review OKER Web cam chat - model177

https://www.youtube.com/watch?v=ucGPw8zJNfY
    เครดิตข้อมูล KruPeeBangL's

TEST MIC ฟังจากเสียงที่เราพูด

DRIVER WEBCAM OKER 16.M
    W7 64 Bit Msn by Oker 16.0 M

เปิดกล้องหลาย ๆ คนขณะเล่น Msn By Oker 16.0M
    Special Effect By Oker 16.0M

รายงานแจ้งผลการใช้งานจากท่านผู้มีอุปการะคุณครับ
    Originally posted by razhluk View Post
    แวะมาดันให้ครับ
    สินค้าใช้ดีมาก ทั้งบน windows 7 และ xp
    เทียบกับกล้องครีเอทีฟราคาเท่ากันแล้ว ชนะขาดเลยครับ
    เฟรมเรตมากกว่า คุณภาพชัดกว่า

อ้างอิง
    Originally posted by razhluk View Post
    โทรหาแฟนใน skype แฟนบอกว่าภาพชัดอย่างเมพ
    ของดีราคาถูกครับ เอ้า ดัน

อ้างอิง
    Originally posted by mai69 View Post
    ได้รับของแล้วคับ
    อยากบอกว่ารูปจากกล้อง ชัดมากๆคับ

อ้างอิง

Originally posted by sam1977 View Post
    ได้รับของแล้วครับปรับได้ชัดดีมากครับ

อ้างอิง
    Originally posted by chanchaiw View Post
    oker 177 ได้รับแล้วครับ คุ้มค่ามากๆๆๆครับ
    ขอบคุณครับ

ถาม / ตอบ
    Originally posted by karnnd View Post
    OKER 386 FULL HD1080P มีไมค์ในตัวหรือเปล่าครับ
    ตอบ PM ก้ได้นะครับ เผื่อผมหากระทู้ไม่เจอครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอขอบคุณ ทุก ๆ ท่านครับ
    Last edited by johnkiller; 10 Jul 2021, 02:48:47.

สวยดีคัฟ ดันให้

Comment

โหท่านหาของมาขายได้ทุกวันเลย นะ อิจฉานะ 5555+

ดันเบาๆ ทีนุง

Comment

-ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ

Comment

ดัน ๆๆ

Comment

ดัน ๆๆ

Comment

เช้าๆ ดันไป

Comment

ดัน ๆ

Comment

up

Comment

dun

Comment

ดันไป
                      งบไม่มีแระ

Comment

dun

Comment

dun

Comment

dun

Comment

ดัน ๆๆ

Comment

Working...
                              X