Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชมตัววัดอุณหภมิน้ำหม้อน้ำกับมิเตอร์วัดน้ำตู้ปลาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชมตัววัดอุณหภมิน้ำหม้อน้ำกับมิเตอร์วัดน้ำตู้ปลาครับ

ชมตัววัดอุณหภมิน้ำหม้อน้ำกับมิเตอร์วัดน้ำตู้ปลาครับ
    วันก่อนไปเดินสวนเลยเจอมาครับตัวละ 280 บาทครับเพราะไปหาของ Thermaltake ที 1000 พิพย์ไม่มีขอครับเลยเอามาดูครับ แค่ใช้ที่ปลายใส่ลงไปในถังพักน้ำเพราะที่ปลายมันเป็นเซ็นเซอร์ครับ

ลองเทสเอาไปแตะๆCPUหน่อยดิท่าน อยากรู้มันจะแม่นป่ะ....

Comment

ใช้มะเปน -*-

Comment

แจ้มๆๆ

Comment

280 ไม่แพงนะเนี่ย น่าเล่นอย่างแรง

แล้วมันกินถ่านแบบไหนครับ เดี๋ยวจะหามาโมให้กินไฟจาก PSU

Comment

Originally posted by darkwing6611 View Post
            280 ไม่แพงนะเนี่ย น่าเล่นอย่างแรง

แล้วมันกินถ่านแบบไหนครับ เดี๋ยวจะหามาโมให้กินไฟจาก PSU
            กินไฟน้อยนะครับ ใช้ถ่านนาฬิกาก็เหลือหลายแล้ว

Comment

Originally posted by Hercules View Post
              กินไฟน้อยนะครับ ใช้ถ่านนาฬิกาก็เหลือหลายแล้ว

ถูกต้องครับใช้ถ่านนาฬิกาครับ
              Last edited by pik_1_2; 8 Jun 2007, 03:09:52.

Comment

รับประทานไฟน้อยขนาดนี้ชักน่าสอยมาลองมั้งแฮะ....

Comment

คล้ายๆที่ อมรขายเลยครับ แต่ตัวเป็นสีขาว

ขายอยู่ 150 เองครับ

Comment

อันนี้มาจากบ้านหม้อครับ 150 บาท ผมเฉือนตรง sensor ให้แบนๆแล้วแปะกับ water block ที่ใกล้ cpu ที่สุด เอาไว้ดูอุณหภูมิ water block

Comment

Originally posted by Invisible View Post
                      คล้ายๆที่ อมรขายเลยครับ แต่ตัวเป็นสีขาว

ขายอยู่ 150 เองครับ

ใช้ครับอมรขาย 150 บาท แต่แบบที่ท่านมันมีไม่มีเซ็นเซอร์ แบบนี้ที่สวนขาย 80 ท่าน
                      และแบบที่ผมแนะนำนันมันมีเซ็นเซอร์ใส่ลงในน้ำครับท่าน....

Comment

ของเล่น อิอิ

Comment

เคยซื้อของอมรมาใช้ ปรากฏว่าใช้ได้แค่วันเดียวเจ๊งโดยไม่มีเหตุผล ดับไปดื้อๆ เซ็งจิตมากมาย ไม่นึกว่ามันจะห่วยขนาดนี้

Comment

Working...
                          X