Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการ ViRuS เอาตัวแสบๆๆๆเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการ ViRuS เอาตัวแสบๆๆๆเลย

.... เนื่องจากผม ได้รู้จักกับผู้บังคับบัญชา ของบริษัทที่เพื่อนผมทำงานอยู่
    แต่ผมไม่ชอบขี้หน้าเขาเลย เพราะเป็นคนชอบดูถูกคน

(เกลียดสายตามันที่กวาดสายตามองผมตั้งแต่หัวจรดเท้า )
    ความจริงผมก็ไม่ได้อยากรู้จักคนๆนี้สักเท่าไรหรอก
    ความบังเอิญและสังคมมั้งครับที่พาไป นี่ถ้าย้อนเวลาได้ ผมคงเลือกที่จะไม่สุงสิงกะคนคนนี้

และขี้โอ่ ขี้อวด ห้ามคนอื่น(พนักงาน) ทำโน่น ทำนี่
    (เช่น เล่นเน็ต Install โปรแกรมต่างๆ)แต่ตัวเองทำซะเอง
    ตอนนี้ เขาไปเรียนคอมมามั้ง เห็นไปสร้างความเดือดร้อนให้อื่น
    ทำตัวเป็น Admin ทั้งๆที่ตัวเอง เป็นหัวหน้าฝ่าย Finance เหอๆๆๆๆๆ

เพื่อนๆ ครับ
    ขอไวรัสหรือ เวิร์ม หรือ อะไรก็ได้ครับ ที่ทำให้เครื่องมันเจ๊งบุ๊ง ไปเลย

บ่ายๆๆ จะเอาเมล์เขามาให้
    ส่งไปโลดเด้อ อิๆๆๆ
    Last edited by คุณถั่ว; 6 Jun 2007, 11:36:01.

อยากได้แรงขนาดไหนหละ (พี่ชาย)

ลองคิดดีๆนะว่าสมควรไหมแต่ความรู้สึกอะนะ มันยอมไม่ได้หรอก ขี้โอ่เนี่ยไวรัสมันน้องต้องใช้ตีนถึงจะดี(ว่าไหม)อย่าไปสนใจเลย แต่ส่วนเรื่องไวรัสหนะถ้าจะเอาพอจะดูให้ได้ถ้ายังอยากได้อยู่ก็จะหาให้นะ

Comment

Originally posted by artonline View Post
      ลองคิดดีๆนะว่าสมควรไหมแต่ความรู้สึกอะนะ มันยอมไม่ได้หรอก ขี้โอ่เนี่ยไวรัสมันน้องต้องใช้ตีนถึงจะดี(ว่าไหม)อย่าไปสนใจเลย แต่ส่วนเรื่องไวรัสหนะถ้าจะเอาพอจะดูให้ได้ถ้ายังอยากได้อยู่ก็จะหาให้นะ
      อยากได้แรงๆๆ น่ะครับ
      รบกวนช่วยหาให้หน่อยนะครับ

จริงๆ แล้ว ผมไม่ได้ติดใจอะไรมากมายหรอก

ประเด็นหลักอยู่ที่ เขาเป็นคนไม่รู้อะไรลึกซึ้งเกี่ยวกับคอมเลย(เช่น บอกว่า P4 หัวเดียว แรม 512ของมัน แรงกว่า X2 3600+ แรม 2GBของผม) ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ติโธ่

แต่พูดยังกะตัวเองเป็นโปรแกรมเมอร์งั้นแหละ เฮ้ออออออออ

ถือซะว่า สอนมวย เปิดหูเปิดตาให้เขาละกันครับ

อีกสักพักจะเอาเมลมาให้

*** ผมคิดมาหลายเดือนแล้วครับ ด้วยเหตุผล ไม่ใช่ด้วยอารมณ์ ***

ถือว่าสอนมวยนะครับ

Comment

มีเจ้านายแบบนี้ด้วยเหรอ เหอะๆๆๆ น่าจัดการซะให้เข็น แต่เรื่องแบบนี้ขอผ่านแล้วกันท่าน ถนัดแต่แก้ไขให้มันดีขึ้น แต่ทำให้มันแย่ลงเนี่ยะไม่ค่อยเป็นแฮะ....เหอะๆๆๆ

Comment

Music.exe ครับ ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณ

แต่ตอนนี้ antivirus มันเจอแล้ว

แต่ถ้าไม่เจอ หรือ disable ไว้ละก้อ หึหึหึ

Comment

มีอีกมั้ยครับ

ขอแบบแสบบบบบบบ สุดๆ ๆๆๆๆ ไปเลย

Comment

แหล่ม เลย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                Music.exe ครับ ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณ

แต่ตอนนี้ antivirus มันเจอแล้ว

แต่ถ้าไม่เจอ หรือ disable ไว้ละก้อ หึหึหึ
                ผมจะโหลดครับ NODร้องไห้ตาแดงเลยครับ จะปิดNOD ผมก็กลัวครับ.. ตัวที่อัพไว้มันเป็นไวรัส 100%แล้วใช่มั๊ย.. ช่วยทำให้มันเป็น อย่างอื่นก่อนได้เปล่า.. ?? ไม่อยากปิด NODกันเหนียวครับ.. อิอิ ชอบของแรงครับ..
                Last edited by hornetpc719; 6 Jun 2007, 13:53:21.

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                  ผมจะโหลดครับ NODร้องไห้ตาแดงเลยครับ จะปิดNOD ผมก็กลัวครับ.. ตัวที่อัพไว้มันเป็นไวรัส 100%แล้วใช่มั๊ย.. ช่วนทำให้มันเป็น อย่างอื่นก่อนได้เปล่า.. ?? อิอิ ชอบของแรงครับ..
                  เป็น virus อยู่ใน zip ถ้าไม่ไป run มัน มันก็ไม่ทำอันตรายใดๆ

Comment

ท่านเรือ เอาซะแว้ว เหอะๆๆๆ
                    มีของดีซะด้วย....

Comment

ไวรัส ตัวนี้มันทำงาน ยังไงครับ แล้ว จะจัดการกะ เหยื่อ ยังไง(เอาไปปล่อยไงไม้ใหโดนซะเอง)

Comment

โหลดมาไว้ในเครื่อง มันไม่ทำอะไรไช่ไหม่ครับ ถ้าเราไม่ไปดับเบิลคลิกมัน

NOD แดงเถือกเรยยยย

Comment

ระเบิดออกมาไม่ได้งับ NOD ล่อซะเกลี้ยง... คงต้องหาดิสอีกลูก เอาไว้เลี้ยงขยายพันธ์ไวรัสโดยเฉพาะ.. อิอิ

Comment

แค้นนี้ต้องชำระ 10ปี ก้อยังไม่หายแค้น

ฆ่ามัน !!!!!!

Comment

5555 น่าหนุก มารายงานผลมั่งนะ

ปล.โปรดใช้วิจารณญาณในการดูกระทู้นี้ เรท ฉ.

Comment

Working...
                              X