Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ลงเกมส์ Ultimate Alliance ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ลงเกมส์ Ultimate Alliance ไม่ได้

มันขึ้นแบบนี้ครับ ตามภาพเลยครับ ช่วยทีนะครับ เสียเงินซื้อมาแล้ว

แผ่นเสียนี่ครับแบบนี้

ลองหาโปรแกรม CDRoller มาลงแล้วลากไฟล์ลงเครื่องแล้วไรท์ลงแผ่นไหม่เรยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ
      ผมกะจะเอาไปเปลี่ยนครับ ซื้อมาสองเกมส์ลงไม่ได้สักเกมส์ company of hero,ulltimate alliance
      เซ็งมากเลย เดี๋ยวจะลองเอาไปเปลี่ยนเย็นนี้
      ถ้ามีปัญหาอะไรจะมาโพสถามอีกนะครับ

Comment

Working...
      X