Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอค่าย FORSA ที่ถูกลืม . . !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอค่าย FORSA ที่ถูกลืม . . !

. . ไม่ทราบว่าค่ายนี้มีดีตรงไหนไหมครับ ไม่เห็นมีใครเลือกซื้อ มีใครพูดถึงเลย

หรือว่าประกันไม่ดี ... งานไม่สวย คุณภาพไม่แจ่ม เหลอครับ หรือว่าถ้าจะเล่นตัวนี้

ไปเล่น Spark ดีกว่า ? ! ? . .

ยังไม่เคยลองเหมือนกันครับ แต่ประกันอลังการมาก

การ์ดจอยี่ห้อนี้ ประกัน L/T ตลอดอายุการใช้งาน (หรือจนกว่าบริษัทมันจะเจ๊งไปข้างนึง)

Comment

มันแนวๆ เดียวกับ inno3D อะครับ ทนบ้างไม่ทนบ้าง แล้วแต่รุ่น

Comment

การ์ดจอยี่ห้อนี้ ประกัน L/T ตลอดอายุการใช้งาน (หรือจนกว่าบริษัทมันจะเจ๊งไปข้างนึง)
        ความรู้ใหม่อีกแล้วครับ ^^

Comment

Working...
        X