Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD ระหว่าง ซัมซุง กับ BenQ ตัวไหนประกันดีกว่า จอ 19" กับ 17" ควรซื้ออารายดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD ระหว่าง ซัมซุง กับ BenQ ตัวไหนประกันดีกว่า จอ 19" กับ 17" ควรซื้ออารายดี

ช่วยเปรียบเทียบหน่อยนะว่าตัวไหนดีกว่า มีตังอยู่ 6000

ผมว่า BenQ ดีกว่า

Comment

เชียร์ซัมซุง

Comment

samsung ครับ ^^

Comment

อย่าลืมดูเรื่องรับประกันด้วยนะ ของผมเจอการรับประกันที่ไม่ดีจาก Samsung ส่งทีวีซ่อมมา 3 เดือนแล้วยังต้องรอต่อไป ลองถามคนอื่นดูนะว่าเป็นกันบ้างรึป่าวครับ

Comment

ผมชอบซัมซุงนะครับถ้าพูดถึงเรื่องรูปทรงกับภาพเนี่ย ส่วน 17 กับ 19 ราคาตอนนี้ไม่***งมาก ซื้อ 19 ไปเลยดีกว่า เก็บตังเพิ่มอีก 500 ได้เลย 940BW
            ส่วนเรื่องประกันนี่ไม่ทราบเพราะยังไม่เคยใช้ รอสิ้นเดือนอยู่จะถอย 226BW

Comment

เพิ่งได้มาละ BenQ FP94VW 19" แหร่มครับ หาข้อมูลนานมาก เมดอิน ไชน่า ไม่ต้องหารหัสลับ

ถ้าซัมซุง ต้อง รหัส S ครับ ถ้าดูแล้ว เป็น A หรือ C ทำใจได้เลยครับ คุณภาพได้ไม่คุ้มกับราคา

Comment

Working...
              X