Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูวอยให้หน่อยครับว่าของร้านไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูวอยให้หน่อยครับว่าของร้านไหน

ตามรูปเลยครับ จะเอาของไปเคลมแต่ไม่รู้จักร้าน..ใครทราบช่วยบอกผมทีนะครับ

แล้วซื้อมาจากร้านไหนจำมะได้แล้วเหรอ เวนกำ -*-

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
      แล้วซื้อมาจากร้านไหนจำมะได้แล้วเหรอ เวนกำ -*-
      ครือว่าฃื้อมาจากในบอดมือ 2 นี่ล่ะครับ แล้วเผอิญผมติดต่อคนขายไม่ได้เลย.

Comment

น่าจะเป็นของร้าน Sound&Notebook แหละครับ จำไม่ได้เหรอครับ ว่าซื้อจากแถวๆไหน หมายถึง ห้างไหนครับ ถ้าจำได้น่าจะพอสอบถาม ประชาสัมพันธ์ ได้ครับ

Comment

อ่อ งั้นลองโทรไปสอบถามประชาสัมพันธ์ที่ พันทิบ ก่อนครับ ถ้าไม่เจอ ลองไล่ไปที่ละห้างเลยครับ^^

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            น่าจะเป็นของร้าน Sound&Notebook แหละครับ จำไม่ได้เหรอครับ ว่าซื้อจากแถวๆไหน หมายถึง ห้างไหนครับ ถ้าจำได้น่าจะพอสอบถาม ประชาสัมพันธ์ ได้ครับ
            น่าจะเปน 1000ทิบ ล่ะครับ

Originally posted by Gearhead View Post
            อ่อ งั้นลองโทรไปสอบถามประชาสัมพันธ์ที่ พันทิบ ก่อนครับ ถ้าไม่เจอ ลองไล่ไปที่ละห้างเลยครับ^^
            ขอบคุงก๊าบ

Comment

Working...
            X