Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทไมไม่มีไครพูดถึงการ์ดจอของ Winfast บ้างครับ ทั้งๆ ที่ มีขายแยะมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทไมไม่มีไครพูดถึงการ์ดจอของ Winfast บ้างครับ ทั้งๆ ที่ มีขายแยะมาก

ผมสงสัยครับ มันไม่ดี อย่างไรรึครับ
    เพราะเริ่มไม่มั่นใจ แต่ก้อซื้อมันมาใช้แล้วล่ะครับ

คุณภาพดีครับ ไม่ด้อยกว่ายี่ห้ออื่น

Comment

ดัน ครับ
      สเปกเดียวกัน แรงเท่ากัน Winfast แพงงงงงงงงงงง
      สเปกเดียวกัน ราคาเท่ากัน Winfast แรงน้อยยยยยยยย
      ตามนี้ครับ
      *เราก็ใช้ WinFast เหมือนกัน แฮะ 555+

Comment

งานดี / PCB มาตรฐาน / ประกันน้อย(2 ปี) / แพงไปหน่อยคับ

Winfast เหมือนกันครับ

Comment

ถ้าประกัน 3 ปี อาจจะนิยมกว่านี้

Comment

แหม เซียนเฝ้าบอร์เยอะมากมายเลยครับ(ดูเวลาตอบสิ ยังกะแข่งกรีฑา)แฮะๆ

อย่างที่พี่ๆเขาว่าแหละครับ มาสไตล์ ASUSเลยครับ คือ งานเนี้ยบ แน้นPCBมาตรฐาน แล้วก็แพง

Comment

ประกัน 3 ปี(บางแห่ง) แต่รอเคลมนานเป็นเดือนก็ไม่ไหว

Comment

ของเขาดีครับ แต่ประกันน้อยไปนิด

Comment

5555 ขอบคุณทุกท่านครับ
                  รุสึกแปลกๆ แต่ก้ออุ่นใจที่ยังเห็นท่านเซียนทั้งหลายใช้กัน
                  ที่ร้านคงเหนว่าผมไม่ได้เอาไป oc เลยแนะนำ winfast มั้งครับ
                  ผมซื้อ 7900 gs มาเกือบ 8 พันที่ฟอร์จูน (ซื้อก่อนเจอเวบนี้ครับ) เลยจ่ายค่าประสบการณ์แพงเลย ฮือๆๆๆ

แต่คงต้องใช้มันไปอีกนาน

รึว่าหาแฝดมันมาทำ sli ประชดเลยจะดีมั้ยครับ

แงๆๆๆๆ

Comment

ก็ดีนะครับ ความแรง ปกติ ประกัน 2 ปี com7 น้อยไปถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่น งานเนี๊ยบ วัสดุคุณภาพดี

แต่มันแพงง่ะ อีกอย่างการ์ดไม่ค่อยสวยนะ แต่งานเนี๊ยบ หยวนๆ

Comment

WinFast (ตัวธรรมดา) ถ้ามือ1 8,990฿ แพงกว่า ยี่ห้ออื่นมากๆครับ ผมสอยมามือ2 ในนี้ละ 6000 กว่าบาท 555+ ( คุ้มมมมมมมมมมมมม )
                      *เดี๋ยวเบื่อแล้วจะลงขาย ถูกๆ ครับ*

Comment

ชุมชนออนไลน์นี่ดีจังนะครับ

โลกเล็กลงมากๆ เลย ต้องขอบคุณ บิล เกต
                        ที่นำพาทุกๆ ท่านมารุจักกัน
                        ///////////////////////////
                        ทุกปัญหาแก้ได้ที่ world wide web

Comment

winfast นี่แหละโคตรเทพ !!

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            WinFast (ตัวธรรมดา) ถ้ามือ1 8,990฿ แพงกว่า ยี่ห้ออื่นมากๆครับ ผมสอยมามือ2 ในนี้ละ 6000 กว่าบาท 555+ ( คุ้มมมมมมมมมมมมม )
                            *เดี๋ยวเบื่อแล้วจะลงขาย ถูกๆ ครับ*

รูปไม่ชัดเท่าไรครับ อิอิ

Comment

ของเทพตัวจริงใช้อยู่งานดีร้อนน้อย มั่นคง คล๊อกไกล

Comment

Working...
                              X