Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่พัดลมในเคสหลายตัวแล้วมันจะกินไฟมากหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่พัดลมในเคสหลายตัวแล้วมันจะกินไฟมากหรือเปล่า

แบบว่าใส่ไปซะรวมๆแล้ว 6-7 ตัว รัยเงี้ย.....มันจะกินไฟมากจนหน้าซีเรียจหรือเปล่าครับ
    ใช้ Power Supply ของ Enermax 350W ง่ะครับ

80 - 120 มม. กิน 3-5 วัต
    LED กิน ไม่เกิน 7 วัต

Comment

ไฟนะไม่กินหรอกครับ แต่ไม่หนวก หูเหรอครับ ใบพัดเต็มเคชครับ

Comment

เลือกเอาแบบหมุนไม่เร็วมาก....เงียบๆ....;P

Comment

พระเจ้าจ๊อด

Comment

ใส่พวกรอบปกติ สัก 2 - 4 ตัวนี่ก็เหลือๆแล้ว
            หมุนเบาๆ เงียบๆๆ -*- ไม่ได้เรื่องอะ รกเคส เก็บสายยากอะ

Comment

Working...
            X