Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนจะแรงกว่ากันระหว่างC2QกับC2D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนจะแรงกว่ากันระหว่างC2QกับC2D

แว่วๆเสียงแจ่วมาว่าIntel จะออกFSBที่ความเร็ว1333ก็เลยอยากทราบว่าC2D1333Mhz กับ C2Q1066Mhz ตัวไหนจะแรงกว่ากัน

Quad แรงก่าครับ

Comment

ผมว่า มันต่างกันเยอะ 2หัว กะ4 หัว

Comment

Originally posted by sirapob View Post
        Quad แรงก่าครับ
        ตามนั้นเลยท่าน 4หัวย่อมดีกว่า2หัวอยู่แล้วท่าน

Comment

C2Q ไม่มีตังที่จะไปเล่นมัน -*-

Comment

ผมว่าไม่ต่างนะ (ถ้าเอามาพิมพ์งาน ฟังเพลง)

แต่ถ้าใช้แบบ Multi Tasking เยอะๆ จัด และแต่ละ Task งานหนักๆ ต่างกันแน่ๆ ล่ะครับ

Comment

สงสัย กลัว Word กระตุก

Comment

C2Q ชื่อมันก็แรง+ร้อนกว่าอยู่แล้วนี่ครับ
                อย่างว่าบัสเราลากเองได้ แต่คอร์เราเพิ่มไม่ได้นะฮะ

Comment

C2Q ชื่อมันก็แรง+ร้อนกว่าอยู่แล้วนี่ครับ
                  อย่างว่าบัสเราลากเองได้ แต่คอร์เราเพิ่มไม่ได้นะฮะ
                  นอกจาก Core แล้ว สิ่งที่เราเพิ่มไม่ได้อีกอย่างหนึ่งก็คือ L2 ครับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                    นอกจาก Core แล้ว สิ่งที่เราเพิ่มไม่ได้อีกอย่างหนึ่งก็คือ L2 ครับ
                    แต่สิ่งที่เพิ่มยากกว่า 2 ตัวนั้น คือ ตัง คับ

Comment

แต่สิ่งที่เพิ่มยากกว่า 2 ตัวนั้น คือ ตัง คับ
                      อืม ถูกของคุณ

แต่สิ่งที่เพิ่มได้ยากกว่าตังอีก นั่นคือ ความยาวของคุณไงครับ เดี๋ยวนี้คนไทยไม่ค่อยจะยาวเลย

อายุครับ อายุยืนยาวไง ยังไงเล่นคอมแล้วก็หมั่นออกกำลังกายมั่งนะครับ อายุจะได้ยืนยาว นะครับ

Comment

เหอๆ เริ่มไปเรื่อง อื่น แล้ว

Comment

Working...
                        X